Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
yêu..................! 0bc93f7115850c2c

Join the forum, it's quick and easy

Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
yêu..................! 0bc93f7115850c2c
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Hồi ức về diễn đàn !
by Stevenlinh 31/10/21, 03:45 pm

» Quỹ lớp
by blue_sky 28/08/14, 11:27 pm

» [ĐÃ FIX] TỔNG HỢP TRẮC NGHIỆM SINH LÝ
by trau 23/02/14, 12:35 am

» Một số câu hỏi thi GP
by deheodegameo@gmail.com 05/01/14, 07:33 pm

» THÔNG BÁO HỘI THAO TRUYỀN THỐNG KHOA Y NĂM HỌC 2013-2014
by Stevenlinh 16/11/13, 11:59 am

» Bài giảng Lý đại cương
by hienluong 12/11/13, 11:15 pm

» Bài Giảng GP3 CÔ PHƯỢNG + Lượng Giá
by letanan1994 26/08/13, 08:55 am

» Góc Nhỏ Vinh Danh
by Stevenlinh 23/08/13, 08:50 am

» [SLB] Slide SLB Hô hấp, Tuần hoàn, Tiêu hóa và Chức năng gan
by zzzPandazzz 08/08/13, 09:15 am

» Đề thi GP tham khảo
by TYP 20/07/13, 10:27 am

yêu..................!

mashusita
be_u
6 posters

Go down

yêu..................! Empty yêu..................!

Bài gửi by be_u 06/11/10, 01:19 pm

lần đầu tiên bước chân vào trường đại học nó đã nhận ra rằng nó vô cùng lạc lõng. nó thấy nhớ lớp 12 của nó vô cùng........
nhưng dù biết mình lạc lõng, mình be nhỏ nó vẫn luôn cố gắng có mặt khi lớp có hoạt động nào đó...........dù biết rằng có nó hay không thì cũng chẳng có gì khác biệt.......
và rồi nó có mặt và hò hét đến khản cổ trong những trận đấu bóng đá gay cấn của lớp, không phải vì nó là fan cuồng nhiệt của bóng đá..............
nó xuất hiện khi các bạn cắt chữ dán băng rôn, không phải vì nó thích thủ công hay vì nó khéo tay..............
nó đi đến Phù Sa đi picnic, hào hứng, vui vẻ, không phải vì khu du lịch đó hấp dẫn nó................
nó tham gia thi hát Quốc ca, không phải vì nó biết nếu đội có giải sẽ được cộng điểm rèn luyện..........
nó tham gia các buổi tập và đi cổ vũ những trận bóng chuyền của lớp dù biết rằng mình luôn là "siêu dự bị", không phải vì bóng chuyền là niềm đam mê của nó..............
.............mà bởi vì nó............ đang tập yêu............. không phải yêu một cầu thủ đá banh, không phải yêu huấn luyện viên bóng chuyền, cũng không phải yêu một cổ động viên cuồng nhiệt nào khác hay một hotboy nào đó trong lớp............ mà là......... yêu tập thể của nó............. YB K36 ..............
khi vừa trở thành 1 thành viên của lớp nó đã bắt đầu yêu, nó luôn yêu tập thể của nó, nó đã rất yêu tập thể lớp 12 của nó, và giờ đây nó tin rằng nó sẽ lại yêu tập thể mới của nó rất nhiều.
ban đầu nó cứ nghĩ đó chỉ là một....... "tình yêu.......đơn phương" ;) thế nhưng dần dần nó cảm nhận được rằng tình yêu của nó được đáp lại..............
cám ơn rất nhiều vì những gì tập thể đã dành cho dù không chỉ dành cho riêng nó.............
cám ơn những lần cỗ vũ thi đấu thể thao.........
cám ơn những lần đi tập bóng chuyền...........
cám ơn những hôm làm thủ công.........
cám ơn những bông hoa, những món quà ngày 19/10........
cám ơn những lần đi chơi tập thể.......
và cám ơn mỗi ngày được học cùng lớp với các bạn.......
cám ơn, cám ơn, cám ơn rất nhiều............
nó yêu tập thể của nó, và nó tin rằng mỗi người trong tập thể đó cũng vậy, sẽ yêu và rất yêu..........YB K36............của chúng ta...........
be_u
be_u

Danh vọng : 6
Đến từ : sông Bến Tre nhiều hang cá ngác, đường Ba Vát gió mát tận xương!!!!!!

yêu..................! Empty Re: yêu..................!

Bài gửi by mashusita 06/11/10, 03:13 pm

bài viết cảm động lắm bạn ơi.tui cũng có suy nghĩ giống bạn tí là luôn nhớ về những năm học phổ thông của mình.bây giờ rời xa rồi thì mới tiếc.cũng như chúng ta bây giờ hãy trân trọng 6 năm học cùng nhau nha các bạn YBK36 ^_^!
mashusita
mashusita

Danh vọng : 2

Bài gửi by UmiiiMrL 06/11/10, 04:14 pm

cảm động lắm
UmiiiMrL
UmiiiMrL
Ban chủ cái ban
Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by ye_r_fabulous^@^ 06/11/10, 04:33 pm

tình yêu trong sáng và dễ thương đó. mình cũng bắt đầu yêu như "nó" rồi. thanks! :)
ye_r_fabulous^@^
ye_r_fabulous^@^

Danh vọng : 6

Bài gửi by Q.trang 06/11/10, 06:12 pm

lớp 12 của tôi không sôi động,hứng thú như các bạn nhưng tôi yêu những ngày tháng học 12 bởi một điều đơn giản mỗi khi đến lớp luôn có một người ngồi sau lưng.nhưng kĩ niệm đẹp của tôi đã gắng liền với bạn.nhưng ôi thôi giờ đây đã quá trễ để mong đợi những ngày ấy quay lại dù bạn cũng học y như tôi.xin hãy cho tôi nghị lực để tiếp tục bước tiếp.đã có luc tôi tiếc sao ngày trc mình không chuyển lớp để dc học chung...nhưng giờ thì khác rồi.rất may mắn khi tôi dc vao YB có thể các bạn không biết dc những suy nghĩ trong tôi nhưng nhờ có những tình bạn đơn thuần,những sự quan tâm có phần đơn điệu tôi đang cố đứng lên bằng chính đôi chân của mình.cho tôi gửi đến các bạn lời cảm ơn!cám ơn rất nhiều những tình bạn mới hé mở! :bounce: :bounce: :bounce: ☀
Q.trang
Q.trang

Danh vọng : 0

Bài gửi by NeMo 06/11/10, 06:51 pm

cám ơn be_u ủng hộ mục cảm xúc bằng một bài viết rất hay. nemo đánh giá cao những bài viết của bạn cho mục cảm xúc, những lời văn chứa trong nó nhiều cảm xúc. văn chương mà không có cảm xúc thì không thể tỏa sáng được.
với nemo thì mọi người luôn là bạn, nemo không nhớ năm 12 lắm, nemo chơi với mọi người luôn bằng cả con người mình nên ai cũng là bạn của nemo, mong sao nemo luôn có thể mang niềm vui tới cho mọi người.
NeMo
NeMo
Quản lý mục cảm xúc
Quản lý mục cảm xúc

Danh vọng : 8

http://nemo18192.wordpress.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content