Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung) 0bc93f7115850c2c

Join the forum, it's quick and easy

Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung) 0bc93f7115850c2c
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Hồi ức về diễn đàn !
by Stevenlinh 31/10/21, 03:45 pm

» Quỹ lớp
by blue_sky 28/08/14, 11:27 pm

» [ĐÃ FIX] TỔNG HỢP TRẮC NGHIỆM SINH LÝ
by trau 23/02/14, 12:35 am

» Một số câu hỏi thi GP
by deheodegameo@gmail.com 05/01/14, 07:33 pm

» THÔNG BÁO HỘI THAO TRUYỀN THỐNG KHOA Y NĂM HỌC 2013-2014
by Stevenlinh 16/11/13, 11:59 am

» Bài giảng Lý đại cương
by hienluong 12/11/13, 11:15 pm

» Bài Giảng GP3 CÔ PHƯỢNG + Lượng Giá
by letanan1994 26/08/13, 08:55 am

» Góc Nhỏ Vinh Danh
by Stevenlinh 23/08/13, 08:50 am

» [SLB] Slide SLB Hô hấp, Tuần hoàn, Tiêu hóa và Chức năng gan
by zzzPandazzz 08/08/13, 09:15 am

» Đề thi GP tham khảo
by TYP 20/07/13, 10:27 am

NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung)

ye_r_fabulous^@^
congchuakobietyo
BoyT
kim
UmiiiMrL
Ke_Thu_Ba
Cerberus1707
scooby-doo
Green
13 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung) Empty NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung)

Bài gửi by Green 25/11/10, 05:32 pm

Tôi từng uớc mơ trở thành một kiến trúc sư để nuôi lớn sự sáng tạo trong tôi. Tôi đã từng lưỡng lự giữ kinh tế và y. Nhưng giờ đây tôi không hề tiếc nuối. Vì không chỉ tôi yêu nghề mình chọn mà còn yêu những người bạn mới của tôi ở YB.
-Có một anh lớp trưởng: chúng tôi cười khi bạn ấy di chuyển, đó là sự chuyển dời của hai quả lắc. Với một chiến thuật đá bóng rất ghê.
-Có một anh hát hay: anh ấy không đẹp nhưng hát hay và tự tin. anh hát rất cảm xúc. tôi luôn im lặng và ngưỡng mộ khi nghe anh ta hát.
-Có một anh hay hát: hát không hay nhưng đủ để thổi phồng không khí náo nhiệt cho một nơi vắng lặng, làm nhẹ đi nổi buồn bên những khúc hát suy tư.
-Có một chàng khéo tay: cãn nhận đầu tiên là rất giống con gái. Anh vào vai một con dơi cái( con dơ và cả con dê nửa) rất thành công( một vai diễn đánh dấu tên tuổi). Anh ta tạo ra một trái bí rất sáng tạo, những chiếc mặt nạ tuyệt vời, và cả một chiếc thiệp sinh nhật rất đẹp.
-Có một cô gái Cần Thơ thầm lặng: rất nghiêm túc và chính xác. Bạn đúng sau cho một một tiếc mục halloween thành công. Khi tất cả đã vào xem trình diễn, bạn ấy ở bên ngoài xem đồ cho các bạn và dọn dẹp mọi thứ.
-Có một cô gái Bến Te.
"Mất cười lắm" là cách bắt đầu câu chuyện của cô ta. Với một điệu múa hút hồn và một âm thanh ghê rợn (bùm... bùm). Sự có mặt của bạn ấy làm cho một buổi ăn dài hơn( kỉ lục 2h15').
-Có một bạn gái kể chuyện cười.
Chúng tôi luôn cười trước khi cô ấy bắt đầu câu chuyện. Rất nhiệt tình và hết mình với thể thao. Nhưng không may mắn không lọt vào đội bóng chuyền chính thức của lớp. thật đáng tiếc cho "hủ gạo".
-Có cô gái gốc Hoa:
" nói nghe nè..." luôn bắt đầu như thế. Với giọng hơi khao nhưng nghe rất nhẹ. Có một cách nói rất dễ cười. Là một người hay cười nhưng lại thích nghe những ca khúc buồn.
-Có một anh bí thư:
Một người giản dị bên ngoài nhưng nội tâm thật phong phú. một trái tim đầy yêu thương. tôi cảm nhận được điều đó qua "Trung thu bên trẻ." của anh ấy.
-Có một anh Khmer:
Đến từ khmer với một cái tên rất "dân tộc Kinh". Thổi tiêu rất hay( nghe đồn). Anh ấy là người đầu tiên dạy tôi tiếng khmer." Bong srolanh uon"(anh yêu em) và một câu rất bậy.
-Có một anh trầm ngâm.
Đàn ghi-ta rất tuyệt vời( hát cũng hay). Nhỏ người nhưng đẹp trai( dói lòng đó). Với một tốc độ spam thật đáng nể. tôi luôn nhìn thấy vẻ trầm ngâm trên mặt anh ta nhưng lại rất quan tâm người khác.
-Có một anh chàng khiêm tốn
Với một vẻ ngoài nhỏ nhắn. Dáng mỏng như màng hình vi tính. cũng như anh ấy rất giỏi vi tính. Nấu ăn cũng ngon nhe. Tôi luôn nhìn thấy sự khiêm tốn từ anh ta. Câu quen thuộc mà ai từng tiếp xúc với anh ấy điều nghe thấy " tôi mà giỏi gì? lớp mình còn nhiều người biết".
-Có một cô gái tự nhiên:
Có một sở thích rất kì lạ, thích "màu đen". Có một cách tiếp điện thoại với người nhà rất mất cười.Và một thứ khủng khiếp hơn là thỉnh thoảng lái xe đi số 1 luôn. (sư phụ....)
YB không chỉ thế tôi. tôi không hề tiếc về những gì đang diễn ra.

Được sửa bởi Green ngày 02/12/10, 11:12 pm; sửa lần 1.

Green

Danh vọng : 4

NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung) Empty Re: NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung)

Bài gửi by scooby-doo 25/11/10, 06:04 pm

mình nhận ra bạn miêu tả đc một số người.hay lắm! ^^
who r u? :?:
scooby-doo
scooby-doo
Quản lý mục thư giãn
Quản lý mục thư giãn

Danh vọng : 0

NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung) Empty Re: NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung)

Bài gửi by Cerberus1707 25/11/10, 06:04 pm

- Bài viết rất cảm xúc ! Bạn này là ai đây nhỉ !? Sao lại giấu tên nhỉ !? =.=!
- Thảo Nguyên hay ai đây !?
lol!
Cerberus1707
Cerberus1707
Admin
Admin

Danh vọng : 3

Bài gửi by Ke_Thu_Ba 25/11/10, 06:24 pm

Tôi cũng đã từng nghĩ tôi sẽ không có những người bạn tuyệt vời đến thế khi bước chân vào giảng đường đại học y dược - cái nơi mà tôi chưa từng có khái niệm về nó, chưa từng ao ước được học; bởi vì đơn giản một điều, tôi tự cho là tất cả những gì tốt đẹp nhất trên đời đều đã đến với tôi và rời xa mãi mãi - ngay từ lúc tôi rồi bỏ nơi làng quê êm đềm gắn bó với tôi suốt một thời thơ ấu. Và như có người đã nói, tôi đã tự nhốt mình trong một vỏ sò, đã đến lúc phá vỏ sò đó ra, tôi sẽ thấy một chân trời mới. Tôi đang cố gắng, không ngừng cố gắng! Các bạn sẽ mãi là người ủng hộ tôi chứ?

Ke_Thu_Ba
Quản lý ảnh
Quản lý ảnh

Danh vọng : 6

Bài gửi by UmiiiMrL 25/11/10, 06:38 pm

Lê đại phúc ?
UmiiiMrL
UmiiiMrL
Ban chủ cái ban
Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by scooby-doo 25/11/10, 06:44 pm

hình như la zị.đổi tên đó mà.
scooby-doo
scooby-doo
Quản lý mục thư giãn
Quản lý mục thư giãn

Bài gửi by kim 25/11/10, 06:46 pm

Ong Phuc chac lun. Hi :bom: NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung) 40760

kim

Bài gửi by kim 25/11/10, 06:48 pm

Sự có mặt của bạn ấy làm cho một buổi ăn dài hơn( kỉ lục 2h15').
Nhung ma beu xau ban be zay la hok dc rui[u][i] :bom: :bom: :bom:

kim

Bài gửi by BoyT 25/11/10, 07:23 pm

mặc dù ít khi tiếp xúc nhưng tôi cũng nhận ra đc một đều là bạn cũng giông tôi...đèu thích trầm lặng để quan sát những việc xảy ra xung quanh mình...để có thể rút ra đc nhiều đc nhiều điều...bạn nhìn người rất tốt>>GOOD
BoyT
BoyT

Danh vọng : -1

Bài gửi by congchuakobietyo 25/11/10, 07:27 pm

hinh nhu tui bi lac loi roi!!!!!!!!!!! lam sao bay gio?
rat muon duoc cung choi, cung noi chuyen voi cac ban but ko biet lam cach nao de hoa nhap nua!!!!!!!!! chac tui bi tram cam mat!
congchuakobietyo
congchuakobietyo

Danh vọng : 1

Bài gửi by congchuakobietyo 25/11/10, 07:29 pm

chán may ban qua! choi theo nhom ko hak!!! gio tui mun tim nhom de choi cung ko duoc!!!! hu hu hu hu
congchuakobietyo
congchuakobietyo

Bài gửi by BoyT 25/11/10, 07:30 pm

Ngốc thế..bạn cứ việc nói những gì trong lòng bạn đang nghĩ ra là đc rùi...mấy cha nội này thích spam lắm..bạn đưng sợ bị lạc lõng..hay là bạn tự tạo một topic đi...viết bài mới trong mục cảm xúc nhé bn...gd luck to u
BoyT
BoyT

Bài gửi by ye_r_fabulous^@^ 25/11/10, 07:38 pm

phải là ông Phúc ko? cho t bik quý danh để thanks cái coi. kaka nghe khen cũng mát ruột lắm đó nhưng xin đính chính là lúc mấy bạn diễn tui cũng ham hố vô coi rùi nhờ ông Quyền và bạn của ổng ở ngoài ngồi giữ đồ đó chứ.tại cái tính tui ham vui nhưng ít nói, thích nghĩ chứ biếng làm nên thấy vậy chớ.kaka nhưng dù sao cũng thanks bạn nhìu.lớp mình ai cũng dễ thương hết đó và còn nhìu tìm năng cần đc khám phá. :face: cứ từ từ mà nhìn nhận. 6 năm lận mà lol! lol!
@bạn My đừng nghĩ như vậy rùi sẽ tự thấy mình càng lạc lõng hơn.cứ từ từ rùi bạn sẽ tìm đc cho mình những người bạn đích thực. :) :)
@còn ông Minh tui cũng thấy ông đã rất khác, ông tiến bộ nhanh hơn tui.tui mới thấy mình là người cần bỏ cái vỏ sò do chính mình tạo ra đây :@:
nói chung thanks các bạn rất nhìu. ko bik vì điều gì nữa nhưng t vẫn mún thanks. :bounce: :bounce: :bounce: lol! lol!
ye_r_fabulous^@^
ye_r_fabulous^@^

Bài gửi by lychi 25/11/10, 08:42 pm

huhu nge cum động wa ,nói thiệt nge c rất yêu cái ngành này và mong ước có thể trở thành bác sĩ giỏi thiệt giỏi ....nhưg năm 12 học hành xa xút wa ..kết quả là thi hok đậu ...bùn dữ lắm luôn..lúc baba với mama kêu đi học theo tỉnh ,c dùng dằng mải hok chịu đi vì ngi thi rớt vào đây sao học lại ai ....và hơi có chút cảm giác như mình mất đi nhìu thứ lắm .....nhưg giờ nhửng người bạn mới ở YB đã cho c Một suy nghĩ mới Cách nhìn mới ...c hok cảm thấy bùn nữa ....Bây gjo chỉ bit cô gắng thôi....Mấy bạn cũng jay nge...
Đại ka oj....Muội ủng hộ Đại ka ...Sôi nổi lên nửa Đại ka oj
con congchuakho....oj sao lại hok có bạn dc ,lop minh ai cug la bạn ,,,,chỉ cần cố gắng bắt chuyện là dc rôi ....cố lên...hj
lychi
lychi

Bài gửi by BoyT 25/11/10, 09:06 pm

-Có một cô gái Cần Thơ thầm lặng: rất nghiêm túc và chính xác. Bạn đúng sau cho một một tiếc mục halloween thành công. Khi tất cả đã vào xem trình diễn, bạn ấy ở bên ngoài xem đồ cho các bạn và dọn dẹp mọi thứ.
mình thích phong cách này...
BoyT
BoyT

Bài gửi by Green 25/11/10, 10:15 pm

Thjt thj lam dk j na0?

Green

Bài gửi by NeMo 25/11/10, 10:32 pm

green là ông phúc rồi. tui cũng thích màu xanh lá nè (do hồi nhỏ thích siêu nhân xanh lá cây >_<) nhưng tui chỉ ưa mặc đồ đen thui chứ không như ông phúc.
Chi trước khi vô đây yêu thích ngành này là tốt rồi, đâu có gì mà ngại nào (đằng nào thì trường mình cũng toàn địa chỉ là nhiều).
lúc trước mới vào YB chẳng có hoạt động gì nên tui cũng thấy chán lắm. rùi bắt đầu có nhiều hoạt động tui mới bắt đầu hoạt động tích cực hơn và quen biết được nhiều nhân tài YB và nhiều bạn rất tuyệt vời, mà có lẽ tui chơi với cả lớp. ^o^
ông minh không nghe lời tui rùi. ai cho ủ dột trời mưa vậy hả. phải tỏa sáng như mặt trời chứ nào. hi thằng bạn ngốc (vì dám kêu tui là vương anh khùng)cám ơn vì luôn có mặt khi tôi gọi nhé.
tiếc là tui không nói sớm với ông Phúc và ông Tập, nếu tui được về ở chung với hai người tuyệt vời như thế này thì chắc sẽ vui lắm.
ông Phúc không nói tên ai nên tui không biết có mình trong mấy người kia không nữa nhưng có lẽ tui "không đẹp".
NeMo
NeMo
Quản lý mục cảm xúc
Quản lý mục cảm xúc

Danh vọng : 8

http://nemo18192.wordpress.com

Bài gửi by BoyT 25/11/10, 10:37 pm

chẳng làm gì cả...chỉ nhìn và cảm nhận
BoyT
BoyT

Bài gửi by jindovn 26/11/10, 10:11 am

Cảm ơn Green =)) một hình tượng rất . . . hấp dẫn . . . của tui đã được Gr phác thảo nên :">
Nhưng mà hok lẽ tui chỉ có nhiêu đó ??? hjhj. Let's Discover me ;))
jindovn
jindovn
Admin
Admin

Danh vọng : 26

Bài gửi by Cerberus1707 26/11/10, 12:19 pm

- Đây là người còn lại duy nhất mà tui ko thể đoán ra là ai !!!
-Có một anh hay hát: hát không hay nhưng đủ để thổi phồng không khí náo nhiệt cho một nơi vắng lặng, làm nhẹ đi nổi buồn bên những khúc hát suy tư.
- Ai thế, giới thiệu đi, đang buồn nè !!! NGƯỜI BẠN MỚI CUẢ TÔI Ở YB (bổ sung) 719440
lol!
Cerberus1707
Cerberus1707
Admin
Admin

Danh vọng : 3

Bài gửi by Green 26/11/10, 01:13 pm

K phaj việc này thoj. Nhìn và cảm nhận th0j thj k đủ đâu BoyT oi.

Mà Jindo nua. K chj như thế th0j đâu. Nhưng những thứ đ0 là ấn tượng pan đầu và có thể làm t0j nhớ mãi Jindo.

Q.Anh đag puồn hả. Kh0j phảj tốn công đón người đó là ai. Hãy tiếp xúc v0j m0j người nhiều hơn thj sẽ gặp người đó th0j.

Green

Bài gửi by BoyT 26/11/10, 02:32 pm

Green hiểu nhằm ý mình ùi...ý mình là muốn biết bạn đó đó.
BoyT
BoyT

Bài gửi by ye_r_fabulous^@^ 26/11/10, 03:47 pm

thui đi mấy cha đừng đem con người ta ra mà bàn tán nữa. t ko thích zậy đâu nghen.bạn đó đó là bạn đó đó cũng là một thành viên rất bình thường của lớp yb thui, còn nhìu người hơn thế nữa mà.từ từ rùi bạn Tựu cũng sẽ biết khỏi cần hỏi ai hết.zậy đi hén. ;) ;)
ye_r_fabulous^@^
ye_r_fabulous^@^

Bài gửi by NeMo 26/11/10, 04:28 pm

hi nếu người đó là ai đó trong lớp YB thì mọi người thân thiết với cả lớp đi rồi mình sẽ gặp thôi, còn nếu người đó chính là bạn thì bạn biết rằng mình cũng là một phần đặc biệt của YB và còn biết bao nhiêu phần đặc biệt khác cần được khám phá nữa. dù ai đó là ai thì mình cũng vui vẻ thôi. đôi lúc cần hỏi xem mình có thật sự cần biết điều đó không, không biết thì sao mà biết rồi thì sao, có thay đổi gì không, đâu có gì quan trọng.
NeMo
NeMo
Quản lý mục cảm xúc
Quản lý mục cảm xúc

Danh vọng : 8

http://nemo18192.wordpress.com

Bài gửi by jindovn 26/11/10, 09:09 pm

Chúng ta nên tự hào vì chúng ta được học theo chế độ Niên chế kết hợp học phần. Có lẽ đó cũng là một nguyên nhân lớn lao giúp chúng ta trở thành 1 tâp thể. Các lớp tín chỉ, mỗi người chỉ quen với vài người bạn là mừng rồi, vì ngta học ko theo TKB, muốn học lúc nào cũng được. Và vì thế nên từng cá thể sẽ vì lợi ích của mình mà đôi khi quên đi những cái CHUNG của lớp (cũng có thể là họ ko có điều kiện làm điều đó). Vì thế, chúng ta hãy tự hào vì chúng ta được học thành 1 lớp, được ngồi cùng nhau chung 1 giảng đường, được làm những điều chúng ta thích theo những cách riêng của chúng ta, chúng ta được TẤT CẢ . . . VÌ CHÚNG TA CÓ BẠN BÈ VÀ CHÚNG TA LÀ MỘT.
YB NO.1
jindovn
jindovn
Admin
Admin

Danh vọng : 26

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics