Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
Thông báo - Page 2 0bc93f7115850c2c

Join the forum, it's quick and easy

Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
Thông báo - Page 2 0bc93f7115850c2c
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Hồi ức về diễn đàn !
by Stevenlinh 31/10/21, 03:45 pm

» Quỹ lớp
by blue_sky 28/08/14, 11:27 pm

» [ĐÃ FIX] TỔNG HỢP TRẮC NGHIỆM SINH LÝ
by trau 23/02/14, 12:35 am

» Một số câu hỏi thi GP
by deheodegameo@gmail.com 05/01/14, 07:33 pm

» THÔNG BÁO HỘI THAO TRUYỀN THỐNG KHOA Y NĂM HỌC 2013-2014
by Stevenlinh 16/11/13, 11:59 am

» Bài giảng Lý đại cương
by hienluong 12/11/13, 11:15 pm

» Bài Giảng GP3 CÔ PHƯỢNG + Lượng Giá
by letanan1994 26/08/13, 08:55 am

» Góc Nhỏ Vinh Danh
by Stevenlinh 23/08/13, 08:50 am

» [SLB] Slide SLB Hô hấp, Tuần hoàn, Tiêu hóa và Chức năng gan
by zzzPandazzz 08/08/13, 09:15 am

» Đề thi GP tham khảo
by TYP 20/07/13, 10:27 am

Thông báo

ye_r_fabulous^@^
Super Men
mashusita
SIN
Ke_Thu_Ba
langtuchungtinh
Marry The Night
phamnguyen.2608
jindovn
jiji
letrunghieu
15 posters

:: Chú Ý

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Thông báo - Page 2 Empty Re: Thông báo

Bài gửi by letrunghieu 24/04/11, 05:40 pm

BQT cảnh cáo nickname lãng tử chung tình!
letrunghieu
letrunghieu

Danh vọng : 1

https://k36yb-ctump.forumvi.com

Bài gửi by ye_r_fabulous^@^ 25/04/11, 12:03 am

Hey yah chuyện nì có vẻ hơi serious nhở.có lẽ dạo nì thời tiết oi bức wá mần cho tâm trạng con ngừơi ta ko đc thoải mái cho lém.theo t việc khai tên thiệt trong profile là chiện chấp nhận đc.tên mình 3 má đặt cho là đẹp nhứt rùi còn zì nên cứ tốt khoe xấu che thui.ai cũng có lý do riêng cho những hành động của mình cả nên cứ bới móc cay cú nhau hoài thì chỉ thêm mệt mỏi,bực bội cho bản thân thui.wuyết định cuối cùng vẫn là của admin.thoải mái đi.a e trong nhà ko hah.hihi.
ye_r_fabulous^@^
ye_r_fabulous^@^

Danh vọng : 6

Bài gửi by jindovn 25/04/11, 07:31 pm

;) đúng là khó hiểu ;)) langtuchungtinh đã làm gì mà cảnh cáo? có chửi thề, có gây mất đoàn kết gì ko? chẳng gì cả. thế mà chuyện gì cũng đổ lỗi cho langtuchungtinh. Ai cũng nghĩ lên forum chơi thì phải thật thà này nọ àh. Thế thì ở gặp mặt nói chuyện cho chắc. Lên 4rum làm gì? Lên 4rum để relax thôi mà, đâu có là cái gì mà phải to tát như thế. Mà tui thấy có vẻ mọi người ghét langtuchungtinh quá nhỉ? hok biết có ai . . . với Thảo Nguyên hok mà cứ đem langtuchungtinh ra nói hoài nói mãi như thế. Chắc là hiềm khích cá nhân. Tui hok chỉ đích danh ai hết, tui chỉ nói vậy thôi. Tình hình tui thấy sao nói vậy. Vì bản thân tui hok thích biến forum thành cái trại quân đội. Ai cũng có quyền tự do ngôn luận và cần được giữ bí mật danh tính của mình, miễn sao ko ảnh hưởng xấu đến diễn đàn thôi. Với lại, chắc mọi người chưa ai ý thức được cái việc bị lộ những thông tin qua mạng . . . anything like that . . . hok nói nữa, kẻo bi ghét và bị xem là kẻ nhiều chuyện, mà có khi lại bị gán cho cái tên là langtuchungtinh cũng nên.
jindovn
jindovn
Admin
Admin

Danh vọng : 26

Bài gửi by langtuchungtinh 25/04/11, 07:35 pm

cho biet li do dc hok amin?thứ nhất tui ko phản đông, thứ 2 t ko đăng bài đồi truỵ, thứ ba t chua có nói ji đụng chạm tới ai hết chỉ toàn là người ta nói tui ko hà.........tui thấy không công bằng

langtuchungtinh

Danh vọng : 0

Bài gửi by langtuchungtinh 25/04/11, 07:44 pm

các thành viên của 4rum làm ơn cho ý kiến đi.tự nhiên tui vào mục cảm xúc nói lên cảm xúc của mình thì bị một số bạn lôi ra nói đủ thứ, có người còn hơi nặng lời với tui nữa, t thấy mình củng là bạn bè chung lớp 6nam nữa nên t chưa nói j ai hết chỉ hỏi lí do tại lại nói tui này kia thôi.Nay Hiếu lại CẢNH CÁO TUI nữa, vậy là sao?bộ amin rồi muốn cảnh cáo ai thí cảnh cáo hả.........thật sự t ko phuc, t cung ko hiêu tai sao t lại vinh dự là người được cảnh cáo đầu tiên trong khi có người có lời ko hay.mấy amin làm ơn đừng xoá những lời này của tui.

langtuchungtinh

Bài gửi by langtuchungtinh 25/04/11, 08:05 pm

uh wen nữa tui thành thật cảm ơn tất cả các bạn đã cho t lời khuyên, động viên an ủi tui, cảm on lớp trưởng đã co ý kiến.nào jo tui rất ít bạn bè, thời phổ thông tui củng thương bị một số bạn ăn hiếp, nay lên đại hoc t quyết định hoà đồng với các bạn nhưng hình như số tui phải sống cô độc một mình rồi, tui ko dc nhiều ng đón nhận cho lắm, chắc tại tui dáng gét, tui vô duyên........thôi số của mình thì mình chịu chứ trách ai chứ,ai kêu tui nói chuyên ko nên nói, hỏi chuyẹn ko nen hỏi, thật lòng ma nói những lời của các bạn tui đếu đọc hêt, đọc xong vui cug có, buồn củng có.tui cung ko giấu các bạn nữa thật sư t ko phải là thành viên của YB mà là một lớp khác của K36(xin lỗi mấy bạn vì chuyện của t mà bị đổ oan t củng ko muốn vậy đâu, tha lỗi cho tui nhen).từ đây về sau t se ko xuất hiên trên diễn đàn của các bạn nữa đâu, t sẽ sống một cách thật khép kín như ngày nào vậy đó, t thấy vậy thích hợp với mình hơn.thành thật xin lõi Thảo Nguyên nhen t đã nói chuyện mà t ko nên nói.XIN LỖI bạn.đó là lời cuối cùng tui muốn nói với các bạn mặc dù cuộc sống của tui có nhieu chuyện cần một người bạn nghe lắm,cô đơn khổ lắm các bạn hayx cố giữ jinf tình bạn mà mình dang co nhen đừng để chuyện j làm sức mẻ tinh cảm hết, ko có bạn tâm sự khổ lắm các ban a(chác mấy bạn chưa biết cảm giác này đâu)chuc tát cả các bạn khoe va hoc giỏi.TẠM BIỆT NHEN

langtuchungtinh

Bài gửi by Cerberus1707 25/04/11, 08:31 pm

- Đừng có thế nữa nhé, cứ vào 4rum giao lưu chơi thôi, diễn đàn của tụi mình mà được nhiều bạn lớp khác như bạn vào tham gia cũng đã là 1 thành công rồi. Tui nói thật chứ nhiều lúc ae tụi tui nói chiện trên 4rum nhìn có vẻ nặng nề nhưng thực chất là 99% là đùa vui thôi, bạn biết đó tại post bài trên đây thì làm sao thấy được vẻ mặt cảm xúc của ng post đúng ko, nên nhiều khi post bài giỡn chơi thì hay bị ng khác hiểu lầm trầm trọng lắm ! Hi vọng bạn sẽ còn quay lại chơi, dù ko post bài cũng ko sao !
- Thân chào Thắng YA-K36 ! (Ko biết đúng ko nữa Thông báo - Page 2 644262 ) Cái tội ko để tên ráng chịu
Thông báo - Page 2 63252
Cerberus1707
Cerberus1707
Admin
Admin

Danh vọng : 3

Bài gửi by UmiiiMrL 25/04/11, 08:32 pm

@langtuchungtinh : chời, có chút chuyện cỏn con mà ông nói chuyện nghe sao sao ấy ! Thật ra cái xì-căng-đan do ông tạo ra tụi tui chỉ comment góp zui cho 4rum nó thêm náo nhiệt hơn thui chứ không có ý gì đâu ! Đừng quá suy nghĩ rùi sống khép mình, phải cởi mở hơn chứ YBK36 luôn chào đón tất cả, và trong đó có bạn ! Thông báo - Page 2 35222
UmiiiMrL
UmiiiMrL
Ban chủ cái ban
Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by UmiiiMrL 25/04/11, 08:39 pm

JindoVN đã viết:;) đúng là khó hiểu ;)) langtuchungtinh đã làm gì mà cảnh cáo? có chửi thề, có gây mất đoàn kết gì ko? chẳng gì cả. thế mà chuyện gì cũng đổ lỗi cho langtuchungtinh. Ai cũng nghĩ lên forum chơi thì phải thật thà này nọ àh. Thế thì ở gặp mặt nói chuyện cho chắc. Lên 4rum làm gì? Lên 4rum để relax thôi mà, đâu có là cái gì mà phải to tát như thế. Mà tui thấy có vẻ mọi người ghét langtuchungtinh quá nhỉ? hok biết có ai . . . với Thảo Nguyên hok mà cứ đem langtuchungtinh ra nói hoài nói mãi như thế. Chắc là hiềm khích cá nhân. Tui hok chỉ đích danh ai hết, tui chỉ nói vậy thôi. Tình hình tui thấy sao nói vậy. Vì bản thân tui hok thích biến forum thành cái trại quân đội. Ai cũng có quyền tự do ngôn luận và cần được giữ bí mật danh tính của mình, miễn sao ko ảnh hưởng xấu đến diễn đàn thôi. Với lại, chắc mọi người chưa ai ý thức được cái việc bị lộ những thông tin qua mạng . . . anything like that . . . hok nói nữa, kẻo bi ghét và bị xem là kẻ nhiều chuyện, mà có khi lại bị gán cho cái tên là langtuchungtinh cũng nên.

Hoàn toàn đồng ý zới trưởng ! Tui tham gia nhiều diễn đàn lắm nhưng ít khi ( hay nói đúng hơn là rất hiếm ) 4rum nào quản lý thành viên 1 cách nghiêm ngặt như "trại quân đội" như vậy ! Cứ cho mọi thành viên được tự do, nếu vi phạm nội quy 4rum thì ban nick, bởi lẽ 4rum này không phải chỉ "dành riêng" cho YB ! Còn nếu không thì có quyền tự do ngôn luận ! Có nhiều chuyện có thể khiến ta không dám xưng danh tính ! Thử nghĩ coi !
UmiiiMrL
UmiiiMrL
Ban chủ cái ban
Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by [LangTuHoi]ImDaTinh 25/04/11, 09:41 pm

- Ờ, đúng đó, nếu thấy ko hợp thì ban nick đại đi, còn cái thông tin cá nhân thì ai thích thì ghi, ko thích thì thôi cớ sao phải ép buộc. Họ ko ghi còn đỡ hơn là ghi mà lấy tên ng khác, mạo danh ng khác ! Đúng ko bà kon !? Thông báo - Page 2 679266
- Bởi vậy t hi vọng là mình nên thông thoáng trong 1 số chiện nhỏ nhoi này đi, dù gì thì cũng là ae trong lớp thoi mà các bạn nhỉ ! Thông báo - Page 2 52485
- Hi nhân đây xin chào mọi người, mình mới tham gia 4rum mong mọi người giúp đỡ hihi Thông báo - Page 2 813449
[LangTuHoi]ImDaTinh
[LangTuHoi]ImDaTinh

Bài gửi by letrunghieu 25/04/11, 10:55 pm

Trời ơi thằng nào lấy nickname của tớ quậy lung tung vậy? Xin lỗi mọi người nhé vì không có thời gian lên tham gia diễn đàn thường xuyên mong mọi người thông cảm. Cái việc mà điền thông tin chi tiết chỉ là thông báo trước cho mọi người chuẩn bị (nếu có thực hiện), còn quyết định cuối cùng thì chờ họp BQT rồi đưa ra quyết định sau.
Còn việc của bạn langtuchungtinh gì đó tui không có đọc nên không biết cớ sự là thế nào cho nên không có ý kiến. Nhưng sau khi đọc đọc mấy dòng của bạn thì tui nghĩ rằng bạn không nên viết những câu mà có ý không mang tính xây dựng như thế. Và hi vọng các thành viên khác cũng thế. Hãy tạo một không khí thật thoải mái trên diễn đàn cũng như trong lớp để chúng ta thật sự cảm thấy thật nhẹ nhàng khi bước vào lớp và sẽ cảm thấy gắn bó với nó hơn nữa các bạn nhé!
Lê Trung Hiếu (đây mới là thật)
letrunghieu
letrunghieu

https://k36yb-ctump.forumvi.com

Bài gửi by Super Men 25/04/11, 11:07 pm

Ặc ặc. Nghe you nói mà sao tui cảm thấy có lỗi quá đi. Tui chỉ mún được minh oan thui mừ đừng trách tui nhé. Còn chuyện ai bới móc châm chọc you thì tui hok bít tại vì lúc u post bài bên Cảm xúc tui hok bít gì cả.
Chuyện có ai ghét u vì đã nói thật lòng mình hay k thì tui k bít nhưng tui rất thik tính cánh thẳng thắn này của u. Nên đừng có suy nghĩ là ai cũng ghét u mà tự khép mình như thế. Tui nghĩ chuyện này cũng làm 4rum vui hơn ấy chứ. U là nvật chính,là người khuấy động 4rum này lên mà.
Super Men
Super Men

Bài gửi by small star 25/04/11, 11:23 pm

chỉ vì 1 nickname không rõ danh tánh mà làm forum ầm ỉ hết . pây giờ mọi chiện đã wa hết oy. chấm dứt cái việc chém gió của chàng langtuchungtinh di ! cuộc chơi kết thúc . từ đây forum sẽ không còn xuất hiện chiện này nữa. THE END.
small star
small star

Bài gửi by Ke_Thu_Ba 25/04/11, 11:56 pm

@langtuchungtinh: Tui biết bạn buồn lớp tui lắm phải không, tui cũng thấy mình có lỗi nữa. Nhưng mà như Cerberus1707 đã nói đó, lớp mình chỉ là nói đùa thôi, nhiều khi có hơi quá trớn, nhưng thật sự không có ác ý gì đâu, chính tui lúc đầu cũng hơi bị bất ngờ với những lời nói khi buổi đầu hòa nhập, nhưng rồi tui nhận ra được, thật sự họ coi mình là thân thiết nên mới "quá trớn" vậy thôi. Với lại việc cảnh cáo chỉ là do sơ sót thôi, hiểu lầm thì bỏ qua nha bạn. Tất cả mọi người đều rất vui và hoan nghênh bạn trở lại diễn đàn đó. Tui tin rằng khi bạn quay trở lại, bạn sẽ là một thành viên thật sự, chẳng những của diễn đàn mà còn là của lớp tui nữa.
@Mọi người: theo tui nghĩ ak, không riêng người lấy nick Hiếu, mà tất cả chúng ta đều rút ra được bài học gì đó cho riêng mình, đúng không! Nếu đã vậy thì mọi người coi như đã qua rồi đi... Có thể những lời nói đùa lại vô tình làm tổn thương người khác nhiều lém đó...

Ke_Thu_Ba
Quản lý ảnh
Quản lý ảnh

Danh vọng : 6

Bài gửi by jiji 26/04/11, 07:44 pm

chút nữa đi đá banh đầy đủ nha mấy anh em!!!!!
jiji
jiji

Danh vọng : 32

Bài gửi by SIN 26/04/11, 09:47 pm

Hi! Rốt cuộc chuyện đã êm thắm nhỉ? Chả còn ai chú ý nữa. Nhưng cũng phải nói khâm phục bạn langtuchungtinh. Công nhận bạn sắc xảo, khéo léo trong lời ăn tiếng nói, use khổ nhục kế Good! Nhưng hãy đọc kỹ lại 3 bài liên tục gần cuối bạn sẽ thấy có một điều hoàn toàn trái ngược. Nó chính là nguyên nhân khiến tôi phát hiện sơ hở của bạn đấy!

Nhưng nói j thì nói chuyện đã qua rồi, hãy để nó trôi theo năm tháng đi nghen!

SIN
SIN

http://12a3-thpttvt.forumvi.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics

:: Chú Ý