Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
mong anh hạnh phúc! 0bc93f7115850c2c

Join the forum, it's quick and easy

Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
mong anh hạnh phúc! 0bc93f7115850c2c
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Hồi ức về diễn đàn !
by Stevenlinh 31/10/21, 03:45 pm

» Quỹ lớp
by blue_sky 28/08/14, 11:27 pm

» [ĐÃ FIX] TỔNG HỢP TRẮC NGHIỆM SINH LÝ
by trau 23/02/14, 12:35 am

» Một số câu hỏi thi GP
by deheodegameo@gmail.com 05/01/14, 07:33 pm

» THÔNG BÁO HỘI THAO TRUYỀN THỐNG KHOA Y NĂM HỌC 2013-2014
by Stevenlinh 16/11/13, 11:59 am

» Bài giảng Lý đại cương
by hienluong 12/11/13, 11:15 pm

» Bài Giảng GP3 CÔ PHƯỢNG + Lượng Giá
by letanan1994 26/08/13, 08:55 am

» Góc Nhỏ Vinh Danh
by Stevenlinh 23/08/13, 08:50 am

» [SLB] Slide SLB Hô hấp, Tuần hoàn, Tiêu hóa và Chức năng gan
by zzzPandazzz 08/08/13, 09:15 am

» Đề thi GP tham khảo
by TYP 20/07/13, 10:27 am

mong anh hạnh phúc!

2 posters

Go down

mong anh hạnh phúc! Empty mong anh hạnh phúc!

Bài gửi by duongtrungduong 14/05/11, 09:38 am

hôm nay e 1 mình. 1 mình trên con đường tấp nập người xe. 1 mình cô đơn vì bên e không có a........ e giật mình khi nghĩ đến việc a đang bên cạnh 1 người con gái khác. cũng đúng thôi, vì với a, cô ấy là người vô cùng quan trọng, còn e, e chỉ đơn thuần là 1 người bạn mà thôi.
nhưng với e thì sao? a là gì tronge? e cũng không biết nữa. nhưng e biết chắc rằng mình đang rất cô đơn khi không có a bên cạnh, e cô đơn giữa thành phố vạn người. có lẽ e chỉ không vui vì......vì không có ai bên e, vì e phải 1 mình khi đúng ra là e có a bên cạnh. chác nếu là 1 người khác để e 1 mình thế này thì e cũng cảm thấy thế thôi, phải không anh?
nhưng, nhưng tại sao e lại buồn nhiều dến thế a nhỉ? em bổng nhận ra mình đang ích kỉ a à! không hiểu sao e lại có cảm giác đó khi thấy a và cô ấy.
e biết chứ, khi nhìn vào ánh mắt a khi a nói về cô ấy. lúc ấy a khác hẳn bình thường, khác hẳn khi a nói về 1 ai khác, và khác hẳn khi anh nhìn e. ánh mắt tố cáo người ta a à (vì vậy mà đôi khi e không dám nhìn thẳng vào mắt a vì e sợ, sợ đôi mắt phản chủ, tố cáo e với a......) với a, cô ấy quan trọng, với e, a cũng rất quan trọng và e tin rằng a cũng rất quan trọng vói cô ấy. nhưng tình yêu nó giày vò nhau thế đấy! e không biết nhiều về cô ấy,về chuyện của 2 người, và ngay cả về a e cũng không thể nào hiểu được. nhưng dù e ngốc nghếch đến đâu cũng đủ thông minh và nhạy cảm để thấy được sự dày vò luyến tiếc trong a. e thấy hết đấy, thấy những lấn a lo lắng hỏi thăm cô ấy, những lần a lại giật mình khi có người nhắc đến cô ấy, và những lần a lại lao đến khi cô ấy có chuyện. e thấy phía sau nụ cười của a là 1 nỗi buồn man mác. những kỉ niệm đẹp ngày xưa cứ đè nặng trong a và làm tim a đau nhói. những kỉ niêm mà khi nhớ vể a lại trầm tư, lặng lẽ. lúc ấy trông a thật già dặn, và mỗi khi thấy a như thế e lại thấy mình thật ngốc nghếch, và tình yêu của e cũng thật trẻ con biết bao.
và e sợ, e sợ chính bản thân e khi e lại có ý nghĩ ích kỉ, thật ác, dù e biết rằng a sẽ buồn lắm nưung e vẫn mong đấy, e mong...........mong a........ e mong a và cô ấy sẽ không quay lại, sẽ không lại thuộc về nhau......... e ác lắm phải không a? e ích kỉ quá! nhưng, mỗi ngày e lại thấy nhiều hơn, nghe nhiều hơn, cảm nhận nhiều hơn và hiểu a nhiều hơn. giờ đây e không mong gì nhiều, chỉ hi vọng a bỏ được gánh nặng của ngày qua, mong được nhìn thấy a lại cười thật tươi, mong được làm gì đó cho a, dù là bé nhỏ thôi............ và.............................
e mong a hạnh phúc!
duongtrungduong
duongtrungduong

Danh vọng : 0

mong anh hạnh phúc! Empty Re: mong anh hạnh phúc!

Bài gửi by Ke_Thu_Ba 14/05/11, 12:44 pm

Ánh mắt tố cáo con người thật đấy. Đã có nhiều lúc em không còn đủ can đảm để nhìn vào đôi mắt của anh, mặc dù em biết đó là cửa sổ tâm hồn của anh. Em sợ rằng sao khi mở cửa sổ ấy ra, cô gái ấy đã chiếm hết ngăn trong trái tim anh. Em sợ phải biết điều đó, em sợ cảm giác biết anh không chỉ có mình em, nhưng em vẫn biết. Có những lúc em cố níu kéo anh lại, không cho anh cơ hội đến nói chuyện và cười với cô ấy, nhưng tất cả những nổ lực của em dường như quá nhỏ bé so với niềm khao khát của anh dành cho cô ấy. Đành nấp sau khoảng lặng để trộm nhìn anh với cô ấy... Em vẫn biết đấy là ngốc nhưng sao vẫn cố chấp làm những việc ấy, bởi vì em vẫn muốn nhìn thấy anh, cho dù hình ảnh đó vẫn từng đêm cào xé tim em trong nước mắt.

Ke_Thu_Ba
Quản lý ảnh
Quản lý ảnh

Danh vọng : 6

- Similar topics