Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
   ...YB ......Mot tam long vang....... 0bc93f7115850c2c

Join the forum, it's quick and easy

Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
   ...YB ......Mot tam long vang....... 0bc93f7115850c2c
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Hồi ức về diễn đàn !
by Stevenlinh 31/10/21, 03:45 pm

» Quỹ lớp
by blue_sky 28/08/14, 11:27 pm

» [ĐÃ FIX] TỔNG HỢP TRẮC NGHIỆM SINH LÝ
by trau 23/02/14, 12:35 am

» Một số câu hỏi thi GP
by deheodegameo@gmail.com 05/01/14, 07:33 pm

» THÔNG BÁO HỘI THAO TRUYỀN THỐNG KHOA Y NĂM HỌC 2013-2014
by Stevenlinh 16/11/13, 11:59 am

» Bài giảng Lý đại cương
by hienluong 12/11/13, 11:15 pm

» Bài Giảng GP3 CÔ PHƯỢNG + Lượng Giá
by letanan1994 26/08/13, 08:55 am

» Góc Nhỏ Vinh Danh
by Stevenlinh 23/08/13, 08:50 am

» [SLB] Slide SLB Hô hấp, Tuần hoàn, Tiêu hóa và Chức năng gan
by zzzPandazzz 08/08/13, 09:15 am

» Đề thi GP tham khảo
by TYP 20/07/13, 10:27 am

...YB ......Mot tam long vang.......

4 posters

Go down

...YB ......Mot tam long vang....... Empty ...YB ......Mot tam long vang.......

Bài gửi by lychi 20/06/11, 01:04 pm

Hôm nay có một việc cũng thấy vui vui... Mới phát hiện ra Yb mình nhiêu người rất hảo tâm! (thật đáng mừng!!)
Chắc các bạn cũng nhận được tin nhắn

...YB ......Mot tam long vang....... 437468 " Trong phong 535 cua bv dktw co bac Tan khoang 60 tuoi, lam nghe luom bit bi tngt gay tay nhung k ai cham soc, k tien, Cac ban co long xin giup do! cam on! Mai thi xong neu dc o lai nge. Goi dum cac ban khac nha thanks!"

Đó là toàn bộ nguyên văn của bạn Hạnh dễ xương gửi cho mọi người ! Bạn Hạnh rất có lòng nhưng không đủ sức và đã vận động tụi mình..    ...YB ......Mot tam long vang....... 84769

Hok ngờ sáng nay có nhiều bạn hưỡng ứng nhiệt tình ghê
Cuối cùng cũng quyên góp được số tiền kha khá....
Khi vào bệnh viên hỏi ra thì hoàn cảnh của Bác Tân thật đáng thương, Bác bị một chiếc oto đụng và người chủ xe chỉ trả tiền tạm ứng trước cho bệnh viện rồi không ngó ngàng đến nửa( sao có người thiếu trách nhiệm đến vậy !) Bác chỉ có một mình ,không thân thích và được một cô gần nhà đến chăm sóc .Cô đó cũng thật đáng quý khi bỏ thời gian và công sức đi nuôi bệnh..Nhưng cô đó cũng chỉ có thể giúp lòng chứ không đủ khả năng giúp sức,Bác Tân phải ăn cơm nhân đạo trong bệnh viện đấy (làm sao có đủ dinh dưỡng được!)...Mặc dù chỉ với số tiền nho nhỏ của tụi mình nhưng cũng đủ ấm lòng và giúp được môt phần nào cho Bác ấy..
Đối với tụi mình thì 10,000 hay 20,000.. chỉ la bỏ ra một hai bửa cơm .nhưng nhiều cái 10,000 hợp lại thì cũng rất lớn đối với hoàn cảnh của những người như bác Tân!..
Chi rất ít lập topic nên nếu có gì sai sót thì bỏ qua ,...Muốn lập topic này để gửi lời cám ơn của Bác Tân đối với lớp mình..và hy vọng lớp mình có nhiều hoạt động như vậy để giúp đở được một số người thương tâm !
Ak , Đề nghị nhỏ hén, Chi thắc mắc sao bệnh viện lớn như vậy chắng lẽ hok có quỷ cho những người lâm vào hoàn cảnh khó khăn để họ được chửa trị miễn phí hoặc là giảm nhẹ số tiền xuống, chứ như Bác ấy đã bị như vậy mà còn phải trả tiền viện phí và vì chưa trả được nên không được về nhà đấy chứ...Bởi vậy sao này lớp mình có ai làm ông lớn, bà lớn hay mở bệnh viện tư thì nhớ lập cái quỷ đó nghen.. có thể sẽ giúp ích rất nhiều đó ( ý kiến cá nhân thôi)
   ...YB ......Mot tam long vang....... 23898 YB tốt bụng .....vô đối!!!(nói xong mún....ói quá...kakaka...)    ...YB ......Mot tam long vang....... 501123
lychi
lychi

Danh vọng : 1

...YB ......Mot tam long vang....... Empty Re: ...YB ......Mot tam long vang.......

Bài gửi by [LangTuHoi]ImDaTinh 20/06/11, 01:16 pm

- Tiếc quá tui ko đi đc ..... nhưng thật đáng thương cho bác Tân và đáng hận cho cái gã tài xế láo toét kia !!!    ...YB ......Mot tam long vang....... 443909    ...YB ......Mot tam long vang....... 285513
[LangTuHoi]ImDaTinh
[LangTuHoi]ImDaTinh

Danh vọng : 0

...YB ......Mot tam long vang....... Empty Re: ...YB ......Mot tam long vang.......

Bài gửi by lychi 20/06/11, 07:37 pm

còn nhiều dịp mà ...hj    ...YB ......Mot tam long vang....... 277538
lychi
lychi

Bài gửi by Super Men 20/06/11, 07:49 pm

Bà Hạnh...Hà Đông mà cũng tốt bụng gứm nhỉ lol!
Ý tưởng của Chi nghe rất hay. Ráng đợi mai mốt tui làm giám đốc bệnh viện rồi tui thành lập cái quỹ đó cho bà làm thủ quỹ nghe.
Super Men
Super Men

Bài gửi by lychi 21/06/11, 12:08 am

sax...tui di lam thu quy????    ...YB ......Mot tam long vang....... 308498
lychi
lychi

Bài gửi by UmiiiMrL 21/06/11, 08:18 am

z bn mún làm bà giám đốc of nó à ?    ...YB ......Mot tam long vang....... 2562
UmiiiMrL
UmiiiMrL
Ban chủ cái ban
Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics