Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 0bc93f7115850c2c

Join the forum, it's quick and easy

Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 0bc93f7115850c2c
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Hồi ức về diễn đàn !
by Stevenlinh 31/10/21, 03:45 pm

» Quỹ lớp
by blue_sky 28/08/14, 11:27 pm

» [ĐÃ FIX] TỔNG HỢP TRẮC NGHIỆM SINH LÝ
by trau 23/02/14, 12:35 am

» Một số câu hỏi thi GP
by deheodegameo@gmail.com 05/01/14, 07:33 pm

» THÔNG BÁO HỘI THAO TRUYỀN THỐNG KHOA Y NĂM HỌC 2013-2014
by Stevenlinh 16/11/13, 11:59 am

» Bài giảng Lý đại cương
by hienluong 12/11/13, 11:15 pm

» Bài Giảng GP3 CÔ PHƯỢNG + Lượng Giá
by letanan1994 26/08/13, 08:55 am

» Góc Nhỏ Vinh Danh
by Stevenlinh 23/08/13, 08:50 am

» [SLB] Slide SLB Hô hấp, Tuần hoàn, Tiêu hóa và Chức năng gan
by zzzPandazzz 08/08/13, 09:15 am

» Đề thi GP tham khảo
by TYP 20/07/13, 10:27 am

BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!!

boymientay
conangdethuong
23
mashusita
Super Men
phutan22
hoangdat7227
tongduykhiem20
scooby-doo
UmiiiMrL
Mr.AG
jiji
Cerberus1707
jindovn
[LangTuHoi]ImDaTinh
19 posters

Trang 2 trong tổng số 5 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down

BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 Empty Re: BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!!

Bài gửi by Super Men 21/09/11, 11:26 pm

Bớt nhảm đi pa ơi. Ai thèm xoa cái mông bự của ông chứ. Để dành cho T.. đi
Tui ko bảo tui nhảm đâu. Tui bảo bất cứ ai mà nghỉ vì nghe 1 lời góp ý thì nhảm hết á. Trong bài viết tui đã né hết sức cái chuyện gây mất đoàn kết rồi nhé. Ông đừng có cố quá mà quá cố đấy BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 414768
Super Men
Super Men

Danh vọng : 1

BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 Empty Re: BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!!

Bài gửi by [LangTuHoi]ImDaTinh 22/09/11, 12:00 am

- Các bạn àh, tôi tuy là một ng ko am hiểu nhiều về bóng đá nhưng tui cũng xin có 1 chút ý kiến như sau:
* Thứ 1: các bạn ko nên đánh giá gì về lối đá của bất cứ đội nào cả, giải đấu của chúng ta chỉ là mức nghiệp dư thế nên những sai sót đều là do ngoài ý muốn bởi tôi tin chắc 1 điều là ko ai muốn gây tổn thương cho bạn bè của mình cả. Về phần tổ 2 các bạn thử nghĩ xem đc mấy ai trong tổ 2 là biết đá banh thật sự ?! Thiện thì chỉ chụp thủ môn nên khi có banh thì bạn ấy sẵn sàng lao ra phá là lẽ dĩ nhiên. Lộc là một hậu vệ, chẳng lẽ các bạn bắt cậu ấy bỏ banh cho các bạn lao xuống tấn công !? Trí là 1 tiền đạo cắm cũng chỉ biết ém người để lấy banh thôi, đc bao nhiêu tình huống bạn ấy lao thằng vào "chặt chém" như các bạn vẫn thường xuyên nói !? Bền thì đá cũng chỉ theo sát ng, bạn ấy còn có phần nhát banh do chấn thương ở tai như các bạn đã biết thì làm gì có chuyện vô banh ác ý hay đại loại như vậy ?! Còn các bạn còn lại: H.Ngân, D.Tường, V.Điều - những bạn này theo như tôi quan sát cũng chỉ miễn cưỡng thi đấu do lực lượng tổ 2 quá mỏng, vào sân đá banh, tham gia tranh chấp bóng là những tình huống các bạn ấy ko hề muốn, các bạn ấy chỉ muốn ngồi ngoài làm CĐV nhưng tại sao các bạn ấy lại phải vào sân để đá banh cùng với các bạn !? Các bạn ấy ko thể khoanh tay ngồi nhìn đồng đội mình kiệt sức vì chiến đấu cho danh dự tổ 2, các bạn ấy ko muốn nhìn thấy đồng đội mình thất bại, buồn rầu mà rời khỏi sân banh <= tôi nghĩ đây cũng là tâm trạng chung của các bạn tổ khác. Tại sao các bạn luôn chiến đấu cho danh dự của tổ, cho tinh thần "Đồng đội" mà các bạn luôn trân trọng nhưng các bạn lại cấm đoán thậm chí lên án khi tổ 2 luôn chiến đấu vì những điều mà các bạn và họ luôn trân trọng !? Về phần bạn Q.Anh tôi đồng ý với bạn Công khi vào sân bạn ấy rất rất cộc cằn thô lỗ nhưng tại sao mọi ng lại ko nghĩ đó là bản tính vốn có của bạn ấy, bản tính mà rất nhiều bạn trong lớp đã nhận ra: hết sức nhiệt tình vì lớp, vì mọi người. Trong sân bóng thì bạn ấy vẫn luôn nhiệt tình, miệt mài chiến đấu vì những giá trị mà các bạn luôn trân trọng. Thành viên tổ 1, 3, 4 thì chiến đấu vì tổ 1, 3, 4 thế thì tại sao lại cấm các bạn tổ 2 chiến đấu vì tổ của mình. Các bạn luôn lên án tổ 2 với lối chơi chặt chém nhưng các bạn có ai bị thương nghiêm trọng ko ?! Nếu các bạn có thì hãy nhìn lại những chấn thương của tổ 2 gặp phải khi đối đầu vs các bạn ... Trí bị trật sơ-mi ngay từ trận đầu tiên và luôn phải dùng salonpass giảm đau trong mỗi trận đấu, Lộc, Bền thì khá nhiều vết thương nhỏ ở vùng da dưới chân, còn về phần Q.Anh các bạn hẳn vẫn còn nhớ hình ảnh bạn ấy đi khập khiễng từng bước nhỏ một cách khó khăn khi đến trường !? Cả 2 mắt cả chân của bạn ấy đều bị chấn thương khá nặng nhưng tôi chưa nghe bạn ấy hay bất kỳ một thành viên tổ 2 phàn nàn về chấn thương của mình !!! Các bạn chỉ luôn nói về tổ 2 vs lối chơi chém đinh chặt gạch nhưng có bạn nào thấy được tinh thần chiến đấu kiên cường của tổ 2 ở mỗi trận đấu ?! Luôn là đội bị đánh giá thấp hơn cả về chất lượng lẫn lực lượng nhưng ko vì thế mà tổ 2 nhụt chí khi đối đầu với các bạn.
* Thứ 2: đây là dành cho một số thành viên trong tổ 3 ( Tôi ko tiện nói tên nhưng ko có nghĩa tôi ám chỉ cả tổ 3, xin các bạn hiểu cho ). Tổ của các bạn là tổ có lực lượng mạnh nhất cả về chất lượng lẫn số lượng, các bạn cũng là tổ có lối chơi đẹp mắt nhất giải nhưng tôi thấy ở các bạn 1 điều là các bạn dường như ko biết chấp nhận thất bại. Ko biết có phải vì những lời khen ngợi, ca tụng trước giải đấu hay những mục tiêu các bạn đã đặt ra ... tôi ko quan tâm. Khi các bạn thất thủ trước tổ 2, các bạn luôn lên án lối chơi chém đinh chặt gạch của tổ 2 nhưng các bạn hãy nhớ xem, khi đối đầu vs tổ 4 chẳng lẽ ko có tình huống chơi rắn nào từ cả 2 bên ?! ( Xin lỗi tổ 1 vì tôi ko nhắc đến trận đấu giữa các bạn và tổ 3 nhưng thật sự đó chỉ là 1 trận đấu vui chơi, ko đc tính ở cả mức độ giao hữu ) Xin thưa với các bạn, khi tổ các bạn thi đấu với tổ 4, luôn có những tình huống tranh chấp quyết liệt, chơi rắn từ phía cả 2 đội. Nếu tôi nhớ ko lầm thì cầu thủ đầu tiên bị chấn thương là bạn Quyền sau 1 pha tranh chấp bóng vs bạn Tân. Còn trong trận đấu vs tổ 2 các bạn có dám khẳng định chắc chắn là mình ko có những pha vào bóng quyết liệt, chơi rắn dành cho tổ 2 ?! Các bạn ko nhận ra rằng các bạn đang là đội lành lặn nhất khi giải đấu đang dần đến hồi kết thúc, các bạn chỉ biết lên án tổ 2, lối đá của tổ 2 mà ko nhận ra họ cũng chiến đấu với cùng tinh thần như các bạn - "Vì đồng đội - vì tổ - vì YB". Các bạn luôn nêu cao tinh thần Fair-Play của mình nhưng tại sao trong trận đấu với tổ 2, các bạn luôn lợi dụng khi đối phương bị thương, đang trong tình trạng thiếu ng để ghi bàn !? Tôi ko hiểu về luật bóng đá và cũng ko trách các bạn về điều đó nhưng đối với tôi đó ko phải là định nghĩa của từ "Fair-Play" ! Và giờ đây khi các bạn đã được vào trận chung kết, các bạn sẽ đối đầu vs tổ 2 thế mà lại có một số bạn lại post những bài tôi thật sự thấy ko thích tí nào. Lên án lối đá của tổ 2, dằn mặt tổ 2, phê phán mọi thành viên trong đội bóng ?! Các bạn coi đó là tinh thần Fair-Play ưh ?! Tôi thật sự mong các bạn suy nghĩ lại. Tại sao các bạn lại ko nghĩ khi các bạn sẽ thi đấu cùng tổ 2 các bạn sẽ cống hiến cho khán giả một trận cầu sôi động, gay cấn, kịch tính, một trận cầu mà ở đó mỗi cầu thủ đều là người chiến thắng !
- Tôi chỉ có một chút ý kiến nho nhỏ xin đưa ra để các bạn suy nghĩ lại, bình tâm hơn và sáng suốt hơn trước khi các bạn dự định làm một điều gì đó. Hạy thể hiện đúng tinh thần giải đấu của lớp chúng ta:"Vì một YB Đoàn Kết"
[LangTuHoi]ImDaTinh
[LangTuHoi]ImDaTinh

Danh vọng : 0

Bài gửi by UmiiiMrL 22/09/11, 01:14 am

bạn [LangTuHoi]ImDaTinh nói đúng đấy !
Mục tiêu ban đầu của chúng ta khi lập ra giải đấu này là gì ? chắc các bạn còn nhớ ?
Tui xin khẳng định 100% với [LangTuHoi]ImDaTinh rằng Tổ của các bạn là tổ có lực lượng mạnh nhất cả về chất lượng lẫn số lượng, các bạn cũng là tổ có lối chơi đẹp mắt nhất giải nhưng tôi thấy ở các bạn 1 điều là các bạn dường như ko biết chấp nhận thất bại. là sai hoàn toàn ! Bạn biết đặc điểm của tổ 3 là NỔ mà , NỔ đùng đùng zậy chứ tổ 3 ko quan tâm chuyện thằng hay thua đâu. Tìm hiểu kĩ bạn nhé !
UmiiiMrL
UmiiiMrL
Ban chủ cái ban
Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by Super Men 22/09/11, 01:59 am

Đọc bài của bạn tui khẳng định 100% bạn là thành viên tổ 2 luôn,bài của bạn ko giống ý kiến nho nhỏ mà giống như đang chỉ trích lại hơn. Ko phải tui viết bài bừa bãi đâu nhé. Tui rất sợ sẽ đụng chạm với các bạn trong lớp đấy chứ,đặc biệt là QA và Trí vì tui cũng rất quý họ(nói thiệt,đếch thèm nịnh thằng nào hết).Nhưng đó là 1 chuyện, tui viết bài tuy ko cao cả nhưng tui cho nó là 1 sự đóng góp cho bóng đá của YB-->để tránh những xung đột sau này do những pha vào bóng quá nhiệt tình trên sân như kiểu màu cờ sắc áo của bạn đấy. Nếu đem sự nhiệt tình đó để đấu với lớp khác thì sao?? Rất có khả năng tui sẽ như bạn bây h đấy-->bảo vệ hết sức cho đội của mình, và dĩ nhiên tôi nghĩ đó chỉ là sự nhiệt tình thôi và thật đáng trân trọng đấy chứ. Có bao h bạn đá với 1 đội bóng có lối chơi quyết liệt rồi 1 ngày nào đó bạn trở thành đối thủ của họ chưa? Đến khi đó bạn sẽ biết thế nào là nhiệt tình và chơi rắn. Tui thì đã quá hiểu cái cảm giác đó khi hồi cấp 2 tui đã học và đá bóng cho 2 lớp khác nhau. Khi ở đội này cảm thấy họ thật nhiệt tình. Nhưng khi qua đội khác thì lại thầm rủa mấy thằng heo đó sao chơi ác thế nhỉ?

Nhiệt tình là 1 chuyện nhưng nhiệt tình quá sẽ có hệ luỵ ko tốt. Tui hỏi bạn mọi cầu thủ trên thế giới phạm lỗi và nhận thẻ đỏ để chơi thôi sao? Chẳng phải họ cũng quá nhiệt tình và lo lắng cho đội của mình mà phạm lỗi đó sao. Theo tui biết trong bóng đá cú chuồi bóng là pha cản phá gây nguy hiểm hàng đầu cho đối phương đấy. Bạn thử đếm xem đội nào có nhiều cú chuồi bóng nhất nhé. Bạn nói tổ 3 hay những tổ khác ko chấn thương là chưa có gì sao? Thật nực cười. Chẳng lẽ "mất bò mới lo làm chuồng à?". Bạn nghĩ có ai đó sẽ ko tránh mà cố ý xông vào đỡ đòn để chứng tỏ là lối đá của các bạn quá rắn ko? Dĩ nhiên là ko rồi. Họ sẽ tìm cách để tránh những chấn thương ấy,và khi đó có mấy ai dám liều mà vào bóng ko chứ?

Tôi trích dẫn 1 vài ý của bạn:
"tôi đồng ý với bạn Công khi vào sân bạn ấy rất rất cộc cằn thô lỗ nhưng tại sao mọi ng lại ko nghĩ đó là bản tính vốn có của bạn ấy, bản tính mà rất nhiều bạn trong lớp đã nhận ra: hết sức nhiệt tình vì lớp, vì mọi người"-xin lỗi nhưng bạn đọc kĩ lại những gì tui đã ghi xem sao nhé.Tui xin khẳng định với bạn QA nhiệt tình vì lớp,vì mọi người là đúng(quý hắn vì điểm này). Và tui chỉ bảo hắn như thế trên sân thôi chứ ko bảo ngoài đời nhé,đó là bạn nói Với lại bạn ghi tui chả hiểu gì cả?? Ở trên ghi bản tính của QA là cộc cằn nhưng ở dưới lại bảo đó là sự nhiệt tình??

"Các bạn luôn nêu cao tinh thần Fair-Play của mình nhưng tại sao trong trận đấu với tổ 2, các bạn luôn lợi dụng khi đối phương bị thương, đang trong tình trạng thiếu ng để ghi bàn !?" 3 tổ còn lại chả có tổ nào đợi tổ 2 thiếu người mà ghi bàn cả nhé. Và tổ 2 bị thương thì sẽ ngừng trận đấu tạm thời xem có nghiêm trọng ko rồi mới quyết định chứ theo bạn thì phải nghỉ luôn mới được xem là chơi đẹp à.

"dằn mặt tổ 2"---> Tui ko thik nhất là câu này của bạn. Đừng có suy bụng ta ra bụng người nhé. 2 ngày nữa mới đá tiếp nên tui chỉ muốn góp ý để các bạn tổ 2 có chút điều chỉnh về lối chơi. Bạn nghĩ tui nói thế để tổ 3 chơi rắn mà ko bị các tổ khác lên án à. hay bạn nghĩ nói thế sẽ làm tổ 2 ko dám chơi rắn và đá ko được nữa? Tổ 3 ko như bạn nói đâu. Chúng tôi nói "tổ 3 vô địch" thì cũng để lên dây cót tinh thần cho cả đội thôi chứ ko hề tự cao hay "ko biết chấp nhận thất bại" như bạn nói đâu.

"Tại sao các bạn lại ko nghĩ khi các bạn sẽ thi đấu cùng tổ 2 các bạn sẽ cống hiến cho khán giả một trận cầu sôi động, gay cấn, kịch tính, một trận cầu mà ở đó mỗi cầu thủ đều là người chiến thắng !"---->Câu này thì tôi hoàn toàn đồng ý. Đó chính là mục đích tôi viết bài mà. Bạn thử nghĩ xem nếu đá rắn và câu giờ thì có tạo được 1 trận đấu như b nói ko.

Ko phải mình tui mà rất nhiều thành viên của các tổ khác cũng có đồng quan điểm như tui,nhưng ko ai dám nói cả vì họ sợ nói lên sẽ làm mất đoàn kết nếu các bạn cứ cãi quyết liệt như thế này. Nếu bạn ko tin lời tôi thì đi hỏi 1 số thành viên của tổ khác đi nhé. bất cứ ai bạn muốn,và hãy bảo họ nói thật lòng nhé.
Rất có thể tui góp ý ko được tế nhị cho lắm mặc dù tui đã rất đắn đo khi viết bài rồi. Ko biết sẽ có bao nhiêu người của tổ 2 chỉ trích tui nhưng tui tin rằng sau lưng tui có rất nhiều người cũng suy nghĩ như vậy và tui miễn cưỡng làm cái điều mà mọi người ko muốn làm này vậy.
Super Men
Super Men

Bài gửi by jindovn 22/09/11, 08:24 am

Cảm ơn ImDaTinh đã nói giúp cho tổ 2. Cảm ơn vì đã nói thay cho những nỗi lòng và khó khăn của tổ 2. Những gì IDT nói hầu hết đều đúng. Xin lỗi Công nghe, tui cũng hơi nóng rồi, nóng ko phải vì Công nói nv mà hơi bực mình vì chẳng ai chịu hiểu cho tổ 2 như ImDaTinh đã hiểu. Chẳng ai muốn chơi xấu bạn bè cả. Chỉ vì muốn thi đấu hết mình nên tổ 2 như vậy thôi. Tổ 2 tính toán kỹ lưỡng từng trận . . . Tổ 2 cố thi đấu vì Giải này đc tổ chức nghiêm túc. Tổ 2 chỉ muốn cống hiến thôi. Còn nếu các bạn ko thích thì biết sao h. . . Vài lời cho Công và các bạn . . .
jindovn
jindovn
Admin
Admin

Danh vọng : 26

Bài gửi by scooby-doo 22/09/11, 09:07 am

Mình thật sự nể phục tinh thần thi đấu của tổ 2.những người am hiểu bóng đá thật sự hok ai chê trách các bạn cả.còn về Công,mong bạn đừng nên lặp lại những lời nói ngu ngốc như z nữa!mất đoàn kết nội bộ hok phải là tiêu chí khi BTC tổ chức giải này.play for fun mà.mình xin thay mặt tổ 3 xl tổ 2 vì đã có những lời nói như z,mong các bạn bỏ wa để vì 1 YB thật sự đoàn kết!
scooby-doo
scooby-doo
Quản lý mục thư giãn
Quản lý mục thư giãn

Bài gửi by jindovn 22/09/11, 10:19 am

Hok có j` đâu, bình thường thôi, ý kiến chủ quan mà, dù gì thì Công cũng hok có ý xấu, có lẽ vì lời lẽ dễ bị hiểu nhầm thôi. Bỏ đi, anh em 1 nhà mà. YB vô đối.
jindovn
jindovn
Admin
Admin

Bài gửi by mashusita 22/09/11, 10:40 am

thôi được rồi.Stop ở đây đi.có gì thì tụi mình tự giải quyết nội bộ đi.chia nhau đánh lộn rùi bỏ qua hết. BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 364988687
Đề nghị mod close topic để mấy lớp khác vô thấy người ta cười YB mình thì sao
mashusita
mashusita

Danh vọng : 2

Bài gửi by Super Men 22/09/11, 10:46 am

Xin lỗi các bạn tổ 2. Có lẽ tôi đã hơi bức xúc quá khi viết bài rồi. Tôi hiểu sự nhiệt tình của các bạn,và cũng mong các bạn hiểu cho tôi. Tôi yêu YB và ko hề muốn gây mất đoàn kết nội bộ vì những chuyện như thế này đâu. Trận tới các bạn cứ cống hiến hết mình đi nhé vì tổ 3 cũng sẽ như vậy đấy,mong chờ trận chung kết đỉnh cao của YB sẽ diễn ra tốt đẹp.
Super Men
Super Men

Bài gửi by Mr.AG 22/09/11, 10:49 am

[LangTuHoi]ImDaTinh nhận xét về TỔ 2 rất đúng nhưng còn vè phần TỔ 3 thì tôi thấy một vài chổ không hề đúng tí nào cả: "các bạn dường như ko biết chấp nhận thất bại", "các bạn luôn lợi dụng khi đối phương bị thương, đang trong tình trạng thiếu ng để ghi bàn". Tôi sẽ không giải thích hay thanh minh gì về vấn đề này mà chỉ mong bạn hãy tìm hiểu kỹ trước khi viết nhé. Và xin thưa, TỔ 3 chúng tôi chỉ "chém gió" cho vui, để cho mọi người (bản thân và đối thủ) sẽ có ý chí và quyết tâm cao nhất khi thi đấu (bạn sẽ rất sung sướng khi chiến thắng những kẻ luôn ba hoa cho mình là nhất có đúng không nào?), chứ không có ý tự cao về bản thân hay hạ thấp những người còn lại, nếu không tôi tin mọi thứ sẽ trở nên tẻ nhạt, điều này tôi tin Trí sẽ hiểu. Tôi mong rằng mọi người hãy suy nghĩ lại những lời nói và ý nghĩ của mình, đừng vì một phút thiếu suy nghĩ mà làm mất đi tình bạn bè - tình đoàn kết của lớp YB chúng ta, đặc biệt là những người bạn mà ta không dễ dàng tìm được...
Mr.AG
Mr.AG

Bài gửi by Cerberus1707 22/09/11, 10:51 am

- Mình rất vui khi nghe được những lời nói chân thành từ các bạn tổ 3 đặc biệt là bạn Công, có lẽ tất cả chi là một sự hiểu lầm nho nhỏ, ko có gì là quá nghiêm trọng nên ko cần Close Topic đâu Luân àh BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 40760
Cerberus1707
Cerberus1707
Admin
Admin

Danh vọng : 3

Bài gửi by jiji 22/09/11, 10:56 am

Tôi là người ngoài hai tổ 2,3 nói một lời công bằng nè: thật ra thì ko ai muốn mất đoàn kết trong lớp hết, cả Trí, IDT và Công nữa...... cũng ko phải Công muốn dằn mặt tổ 2 trước thềm trận chung kết đâu, Công chỉ muốn nói, ko phải là cả tổ 2 mà là riêng QA nên chơi làm sao cho có điểm dừng đúng lúc, đừng để lỡ chân rồi sau đó lại xl, bởi ai cũng biết lối đá của QA ntn mà, cả QA cũng biết mình ntn nên hãy khống chế bản thân một chút để ko có những chấn thương cho cả đối thủ và chính mình, ai cũng cố gắng vì màu cờ sắc áo của mình hết, tổ 2 cũng z, tổ 3, tổ 4, tổ 1 cũng z. Nói chung là mỗi người một suy nghĩ, có khi người này nghĩ như này, người khác lại ko hiểu nên hóa ra hiểu nhằm lẫn nhau, thôi thì đều là anh em cũng lớp mà, người xa lạ còn xí xóa đc ko lẽ chúng ta lại ko đc, hãy gác lại mọi chuyện và tập trung cho giải thành công tốt đẹp.
@ IDT: bạn là ai? nếu là bạn bè trong lớp YB thì giấu giếm làm gì! Mà bạn nói tổ 2 chấn thương nhiều nhất nghĩa là muốn nói 3 tổ chúng tôi chơi ko đẹp rồi, đá banh ko khỏi những chấn thương, nhưng những chấn thương do bất cẩn, do va chạm hiển nhiên ko có lỗi hay tự mình làm mình bị thương thì còn tùy thuộc vào xác suất hên xui nữa chứ, ko thể nhìn vào số cầu thủ bị chấn thương mà đánh giá lối đá ntn đc.
@ Duy: tôi thấy ông nói những lời nói của ông Công là ngu ngok là hơi lố rồi đó, dù gì đó cũng là lời góp ý, nó thật lòng một chút, mạnh dạn một chút chứ ko có ác ý gì cả.
jiji
jiji

Danh vọng : 32

Bài gửi by Super Men 22/09/11, 11:20 am

Khà khà, thằng heo Duy. Tao sẽ quay mầy BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 679266 BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 398616
Super Men
Super Men

Bài gửi by hoangdat7227 22/09/11, 11:39 am

Mọi người thông cảm cho thằng Công công đi, Hồi đó nó học văn toàn 5, 6 chấm ko ah! hehehe lol! lol! lol!

hoangdat7227
Quản lý mục thư giãn
Quản lý mục thư giãn

Bài gửi by tongduykhiem20 22/09/11, 06:46 pm

Thôi hok bình luận nữa anh em một nhà không hà.Công, Duy hay Thông ai cũng tốt hết.Mình là anh em. sau này còn nhiều ngày tháng chúng ta còn ở bên nhau mà.thôi ha các bạn. Thông, Công, Duy. Do you agree?
tongduykhiem20
tongduykhiem20

Danh vọng : 8

Bài gửi by UmiiiMrL 22/09/11, 07:32 pm

Công Thông Duy = Duy Thông Cống
BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 3494493907
UmiiiMrL
UmiiiMrL
Ban chủ cái ban
Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by 23 22/09/11, 08:09 pm

Thôi bạn bè trong lớp không hà đừng để ý tới những chuyện này nữa. yb vô đối
23
23
Admin
Admin

Danh vọng : 6

Bài gửi by conangdethuong 22/09/11, 08:43 pm

Các cậu hãy nghe tớ nói nha BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 25232
[color=green]"khi vào cuộc chơi bất kì cầu thủ nào,dù trong đội nào đi nữa thì họ luôn luôn mang trong người một dòng máu tràn đầy nhiệt quyết(quyết chiến,quyết thắng), một tinh thần bất tử,cho dù có bị thương,có ngã xuống,thẫm chí là hi sinh thì họ cũng không từ.Tất cả những việc mà họ làm đều vì mục đích duy nhất,đó chính là đồng đội của họ". Nhưng bên cạnh đó việc trân trọng các đồi thủ trong đội bạn là điều không thể thiếu.Trong thi đấu chắc chắn sẽ có va chạm và xây xác nên chúng ta cần hạn chế gây tổn thương cho nhau đến mức thấp nhất. Đó là nghĩa khí ngất trời của nam nhi.
BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 277538
Những vết thương trên da thịt sẽ nhanh chóng lành theo thời gian nhưng sự tổn thương về tinh thần sẽ rất khó lành. Vậy chúng ta tranh cãi làm gì,vì nếu không khéo sẽ làm mất hoà khí,mất đi tình anh em vốn có. Xin đừng cãi nhau,chỉ trích nhau. Nếu thương bạn mình, thì thấy bạn ấy có lỗi sao ta không nhẹ nhàng khuyên bảo bạn mình, khích lệ giúp bạn sữa những thiếu sót đó. Vì trên đời này không ai hoàn hảo cả!Hãy bỏ đi những lỗi lầm,quên đi những lời nói vô tình,cùng bắt tay nhau làm hoà nào BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 882671 .lor]

Phương là nữ, lại không phải người trong cuộc đáng lẽ không nên xen vào chuyện của đám mày râu nhưng Ph hi vọng với những dòng tin này sẽ giúp các bạn vơi đi cơn nóng giận,bình tâm mà suy xét. Đừng vì những chuyện nhỏ mà mất đi tình đoàn kết, hãy cùng nhau chung sức vì 1 olympic đầu tiên có ý nghĩa. BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 940665

Nếu bài viết của mình làm ai tổn thương,không vui xin các cậu bỏ qua cho tớ nhé. Tớ hi vọng đây là bài viết cuối cùng cho topic này! BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 663303
conangdethuong
conangdethuong

Bài gửi by Super Men 22/09/11, 09:11 pm

Không cần phải đóng topic đâu Phương à.
Đó là 1 hiểu nhầm nho nhỏ và mọi chuyện đã được giải quyết rồi mà. Dù gì cũng cám ơn những lời khuyên chân thật của Ph nhé BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 85289 .

Bây giờ ai muốn bình loạn về những trận đấu tiếp theo thì cứ tiếp tục nha. Chém thoải mái,ai ko chém thì đợi đấy tui chém cho. He he
@À quên,A Khiêm à. Em,Thông và Duy chẳng có hiềm khích gì hít á. Anh hỉu nhầm ời. Chẳng qua là em thấy thằng heo Duy dạo này béo tốt,định quay nó làm món nhậu cho tổ 3 tuần tới thôi BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 784572
Super Men
Super Men

Bài gửi by jiji 22/09/11, 09:20 pm

we are family, of course!
nhưng còn một điều mà ko chỉ mình tớ, mà tớ nghĩ ai cũng muốn biết. ImDaTinh là ai nà?
Thịt thằng Duy quay ko ngon đâu Công ơi! bũng lắm, ko giòn đâu, đem đi bầm nhuyễn rồi dồn hủ qua một ít, giò viên một ít, xương thì nấu Knorr, da thì làm dồi, mỡ - chà, hơi nhiều - thôi để dành cho mấy anh em NTSV tụi mình chiên xào nấu nướng hén!
jiji
jiji

Bài gửi by [LangTuHoi]ImDaTinh 22/09/11, 09:38 pm

- Hihihi, mình là ai ko wan trọng, wan trọng là mọi chuyện lại trở về như xưa, hết sức bình thường, giản dị nhưng tình cảm !!! BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 230978 Ngày mai là trận CK cầu lông và đá cầu ở các nội dung, hi vọng các VĐV sẽ cống hiến nhiều pha bóng đẹp hihi BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 248187 Cố lên !
[LangTuHoi]ImDaTinh
[LangTuHoi]ImDaTinh

Bài gửi by Mr.AG 22/09/11, 10:10 pm

@[LangTuHoi]ImDaTinh: bạn bè trong lớp thì nói bạn là ai chứ. Chẳng lẽ sợ bị lộ chân tướng hả?
Mr.AG
Mr.AG

Bài gửi by jindovn 22/09/11, 10:23 pm

Tôi mở cuộc thi "Tìm kiếm danh tính thật sự của ImDaTinh" -> Ai tìm được đầu tiên và chính xác sẽ có 1 phần quà của BQT Diễn Đàn. hihihi. ko dùng tra khảo hay cực hình nhé.
@Phương: mọi chuyện bình thường òi, có gì đâu, nam nhi mà, chửi nhau xíu là xong thôi, vì con trai phải thế, nỏi ra mới bik để giải quyết với nhau, giải quyết xong thì thôi, hok có giận dỗi gì đâu, thằng nào giận dai là pê đê.
jindovn
jindovn
Admin
Admin

Bài gửi by jiji 22/09/11, 10:56 pm

tôi là ImDaTinh nè, hỏi hoài hà.
mà thằng ImDaTinh này nói chuyện kì quá, đang nói chuyện cầu lông đá cầu mà đâu ra mấy pha bóng đẹp z pa.
jiji
jiji

Bài gửi by Mr.AG 22/09/11, 10:58 pm

Ấy chà chà, truy tìm thằng này coi bộ khó ah nghe. Manh mối bây giờ là thằng này ở TỔ 2, và bảo đảm nó có nằm trong đội đá banh. Trí Đít Bự kiểm tra thành viên trong TỔ 2 đê... BÌNH LOẠN - PHÂN TÍCH TRƯỚC THỀM GIẢI ĐẤU OLYMPIC YB-K36 !!! - Page 2 686746
Mr.AG
Mr.AG

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 5 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

- Similar topics