Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
V/v chỉnh sửa theme của 4rum. 0bc93f7115850c2c

Join the forum, it's quick and easy

Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^
V/v chỉnh sửa theme của 4rum. 0bc93f7115850c2c
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Hồi ức về diễn đàn !
by Stevenlinh 31/10/21, 03:45 pm

» Quỹ lớp
by blue_sky 28/08/14, 11:27 pm

» [ĐÃ FIX] TỔNG HỢP TRẮC NGHIỆM SINH LÝ
by trau 23/02/14, 12:35 am

» Một số câu hỏi thi GP
by deheodegameo@gmail.com 05/01/14, 07:33 pm

» THÔNG BÁO HỘI THAO TRUYỀN THỐNG KHOA Y NĂM HỌC 2013-2014
by Stevenlinh 16/11/13, 11:59 am

» Bài giảng Lý đại cương
by hienluong 12/11/13, 11:15 pm

» Bài Giảng GP3 CÔ PHƯỢNG + Lượng Giá
by letanan1994 26/08/13, 08:55 am

» Góc Nhỏ Vinh Danh
by Stevenlinh 23/08/13, 08:50 am

» [SLB] Slide SLB Hô hấp, Tuần hoàn, Tiêu hóa và Chức năng gan
by zzzPandazzz 08/08/13, 09:15 am

» Đề thi GP tham khảo
by TYP 20/07/13, 10:27 am

V/v chỉnh sửa theme của 4rum.

Ke_Thu_Ba
scooby-doo
hoangdat7227
Super Men
Lotus33_82
jiji
phamnguyen.2608
11 posters

:: Thông báo :: Lớp :: Lặt Vặt

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

V/v chỉnh sửa theme của 4rum. Empty V/v chỉnh sửa theme của 4rum.

Bài gửi by phamnguyen.2608 09/11/11, 12:04 am

Đầu tiên xin sorry mọi người vì sự bất cập của theme mới của 4rum chúng ta. Xin mọi người đừng "chém" các admin khác vì theme này do tui chỉnh sửa.
- Do theme cũ bỗng dưng bị bandwitdh các hình của theme (có thể do acc của Trưởng ở photobucket bị wá tải) nên tất cả đề bị chuyển thành hình V/v chỉnh sửa theme của 4rum. Sign_082011 (ví dụ là sign of Trưởng). Vì vậy tui mới cấp cứu đỡ bằng cách bê theme of 4rum của tui ( http://12lh-cvt.4rumer.com ) sang 4rum mình để "cứu hộ" tạm thời đợi ngày Trưởng cho ra lò theme mới cho chúng ta.
- Riêng tui thì hủm rày cũng...bận nên hem tự làm theme mới cho uk hết đc, mong mọi người thông cảm.
- Về việc phần avatar bị chuyển sang phải là do tôi cố ý chỉnh, vì ở chế độ theme này các acc nào sử dụng ava, sign wá khổ (đã thông báo ở nội quy 4rum) sẽ bị "lọt" ra ngoài nếu để ava bên trái như cũ. Mong mọi người thông cảm và cho tui mạo mụi nhận xét xíu là...các bạn nào có ava, sign wá khổ, sai với quy định đã đưa ra thì xin vui lòng...chỉnh lại vì đây đã là nội quy of 4rum.
- Trong lúc chờ đợi Trưởng cho theme mới thì các bất cập xin mọi người đưa lên, if tui chỉnh đc phần nào thì sẽ chỉnh. Mong mọi người bỏ wa cho.
Đây cũng chỉ là tình huống cấp bách, sơ cứu ban đầu thui, mong mọi người hỉu cho! Sorry & Thanks!
phamnguyen.2608
phamnguyen.2608

Danh vọng : 96

http://12lh-cvt.4rumer.com

V/v chỉnh sửa theme của 4rum. Empty Re: V/v chỉnh sửa theme của 4rum.

Bài gửi by jiji 09/11/11, 11:26 am

có gì đâu, thằng Quyền chỉnh signature lại m, quá khổ nek.
jiji
jiji

Danh vọng : 32

Bài gửi by Lotus33_82 09/11/11, 06:34 pm

Cứ thay đổi hoài làm gì cho mất công vậy,giữ luôn cái ban đầu là được rồi,thay đổi tới lui rồi chả cái nào ra cái nào!

Lotus33_82

Danh vọng : 0

Bài gửi by jiji 09/11/11, 07:47 pm

bạn này đã đọc mấy dòng Nguyễn viết chưa nhỉ? tại mấy cái hình bên photobucket bị die nên buộc phải thay mà. sao lại nói những câu như thế. thay đổi tới lui hoài hồi nào.
jiji
jiji

Bài gửi by Super Men 09/11/11, 09:01 pm

Bạn Lotus33_82 nói sai rồi.Phải thay đổi cho có ko khí hơn chứ. Tui hỏi nếu ghệ bạn suốt ngày cứ mặc 1 bộ đồ hoài thì bạn có thik nhìn hok V/v chỉnh sửa theme của 4rum. 364988687 . Đùa thui chớ mặc 1 bộ hoài người ta bảo là ở dơ chít V/v chỉnh sửa theme của 4rum. 501123 Nhưng mờ nếu mặc 3,4 bộ giống nhau thì nhìn cũng chán lắm nhỉ.
Nguyễn ui nếu có deseign thì tui đề nghị ưu tiên đơn giản duyệt wed cho nhanh nha. Chứ như FF zới Chrome thì tui thấy FF nhiều theme đẹp hơn nhưng nặng quá tui đếch thèm xài,mê Chrome gờy^^
Super Men
Super Men

Danh vọng : 1

Bài gửi by Lotus33_82 09/11/11, 09:44 pm

Xuân Công Công này học văn dở quá,so sánh k tương đồng gì hết,tui đâu có ý nói gì Nguyễn đâu,ý tui muốn nói người design kìa.Mấy bạn tính sơ sơ thử coi từ năm ngoái tới giờ đổi cũng khoảng3 lần rồi,1 lần trung thu,1 lần bầu chọn Vịnh Hạ Long,rồi bây giờ nữa.Đâu cần phải đổi thường xuyên,chỉ cần làm 1 lần mà đẹp là được rồi.Người đứng đầu lớp nên dành thời gian để ý vô việc học tập cho lớp nhiều hơn,thấy năm ngoái thì cũng tốt,năm nay có nhiều thiếu sót trong vấn đề thông báo lịch học,giáo trình... quá,đâu phải ai cũng lên diễn đàn hết đâu mà chỉ đưa lên diễn đàn còn k thấy thông báo trước lớp gì hết,giáo trình cũng có chậm hơn lớp khác nữa,đăng kí sách cũng k đủ số lượng nên phải đi photo ở ngoài chất lượng k tốt bằng sách in của trường.Nói tóm lại tui có rất nhiều bức xúc k nói hết được!!!

Lotus33_82

Bài gửi by hoangdat7227 09/11/11, 11:15 pm

Đổi theme vào các dịp lễ lớn để tạo không khí mà, cũng có ảnh hưởng gì đâu, 1 thứ hoài không thấy chán ah

hoangdat7227
Quản lý mục thư giãn
Quản lý mục thư giãn

Bài gửi by hoangdat7227 09/11/11, 11:21 pm

@ Nguyễn: hk có gì đâu, sự cố thôi mà!

hoangdat7227
Quản lý mục thư giãn
Quản lý mục thư giãn

Bài gửi by phamnguyen.2608 10/11/11, 12:12 am

Hì, cám ơn mọi người đã có nhận xét đóng góp về cái theme "tạm thời" này. Tui xin tiếp thu ý kiến và đã cho trở về "đâu vào đấy" roài. Tiêu chí là đơn giản và hỗ trợ tốc độ duyệt web tối đa! (tới khi nào Trưởng đổi theme khác thì thui!):
- Màu nền sẽ là màu hơi ngà xíu, để đỡ mỏi mắt.
- Tui cũng đã cho code theme of 4rum về chế độ cũ phpBB2 chứ không phải phpBB3 như 2 ngày vừa wa.
- Thanh ava tui cũng đã cho trở về bên trái để mọi người wen mắt như cũ.
- Lọc thanh widget bên phải đi, remove cái đồng hồ bên trái.
- Sửa lại hình giới tính trong phần profile.

@Lotus:
- Về việc đổi theme nhìu lần thì xin tiếp thu ý kiến của bạn. Riêng ý kiến cá nhân tui thì chúng ta đã có 1 đội admin-mod riêng (tui thì chỉ là mem thui); việc sửa chửa 4rum, nâng cấp, đổi theme là công việc của họ muh. Cho họ có công việc làm nhen bạn!^^ (tui nghĩ lâu lâu đổi bộ mặt mới thì có lẽ vui hơn-bên 4rum tui thì tụi nó kiu...mỗi mùa đổi 1 lần+sự kiện thì cũng đổi (T.T), nhưng nếu có nhìu ý kiến phản đối wá thì có lẽ phải tính lại! ^^).
- Còn về thông báo sách, giáo trình, v.v... thì không nằm trong quyền của tui (tui ko nằm trong BCS ^^) nên tui hem thể giải đáp cho bạn đc! Mong bạn hỉu cho!

@All: mong nhận được thêm nhìu ý kiến từ mọi người! Thanks!
- Về việc up bài, tài liệu thì tui xin lỗi mọi người vì tui là người hay up bài nhưng hủm rày bận wá nên up trễ hơn mọi lần đến nửa tháng. Mong mọi người tha lỗi! (T.T)

Phạm Trọng Nguyễn (theme designer - 10/11/2011)

Được sửa bởi phamnguyen.2608 ngày 10/11/11, 09:14 pm; sửa lần 1.
phamnguyen.2608
phamnguyen.2608

Bài gửi by scooby-doo 10/11/11, 12:55 am

theme mới kìa,đơn giản mà đẹp! V/v chỉnh sửa theme của 4rum. 40760
scooby-doo
scooby-doo
Quản lý mục thư giãn
Quản lý mục thư giãn

Bài gửi by Ke_Thu_Ba 10/11/11, 06:03 pm

@Lotus: chút ý kiến riêng của mình nha!
Thật sự mình thấy rất thích diễn đàn của lớp mình, vừa là nơi tám, vừa là nơi chia sẻ tài liệu cũng như những thông báo cần thiết. Duy trì sự tồn tại của diễn đàn đó là nổ lực, là tâm huyết của các admin, các mod và các thành viên. Mọi người làm tất cả mọi việc đều 1 mục đích duy nhất, đó là đem đến một sân chơi thú vị cho các mem.Có phải khi thay theme là mỗi lần chúng ta lại có một cái nhìn mới đúng không? Rõ là có không ít chuyện để mà tám sau giờ học mệt mỏi. Đó cũng là một cách thư giản vậy. Đâu có ai yêu cầu phải đổi theme vào mỗi dịp đâu nào! Nói cho vui đó là tùy lòng hảo tâm thôi. Họ cũng chỉ muốn nhín thời gian riêng tư ra để đóng góp cho diễn đàn thôi, theo mình là hoan nghênh còn không hết.
Còn riêng việc thông báo thì thú thật năm nay mình hơi bị mù tịt. Nhưng mình biết đó là do mình đi trễ nên không nghe thông báo vào lúc đầu giờ. Thi thoảng đi sớm có biết là có thông báo nhưng không rõ nội dung. Có lẽ là phòng học của chúng ta bị loãng hơn năm rồi, mic lại không tốt, lớp lại ồn ào vào đầu buổi nên không nghe được gì hết. Có nhiều lần thấy ban cán sự mặc dù không có mic vẫn cố thông báo cho mọi người, thấy tội ghê. Với lại mình thấy các nội dung trên diễn đàn đều được thông báo trước lớp hết mà. Trưởng phải lo rất nhiều chuyện, mà lĩnh vực học tập thì cũng đã có các ban cán sự khác, mình thấy nói như bạn vậy thì tội cho Trí quá! Thật sự rất khâm phục Trí bởi vì nếu mình là lớp trưởng thì chắc sẽ không làm tốt như Trưởng đâu, mình còn phải lo học hành, lo cho bản thân nữa. hihi
Cái vụ đăng kí tài liệu mấy rày cũng hơi bị đuối, đúng không! Nói chung theo mình quan sát thì không thể quy lỗi về ban cán sự hết được, chỉ có thể nói là do yếu tố khách quan thôi. Mình thấy ban cán sự cũng đã cố gắng lắm rồi. Như cái hôm thông báo đăng kí sách phôi thai mà không ai nghe hết để đăng kí, vậy là phải đăng kí tạm khoảng 50 cuốn thôi (1 phần e dè là tại vì năm trước mọi người cứ bon chen nhau đi photo cho rẻ, mà dư sách thì đâu có cho trả lại đâu), thế nên mới có tình trạng kẻ mượn, người photo thế kia. Hic hic, mình cũng đi photo nữa nè. Mà mình thấy sách photo cũng ok mừ, lại rẻ hơn sách trong trường nữa. Bạn thử photo ở Thành Công xem sao.
Với tư cách là 1 thành viên trong lớp, là 1 mem trong diễn đàn, mình chỉ đưa ra ý kiến riêng, những gì mà mình biết được, thấy được (mình nói vậy chứ mình cũng không biết gì đâu nghe!^^) Nói chứ mình hi vọng mọi người sẽ hiểu nhau hơn và cùng chia sẻ trách nhiệm cũng như cùng khắc phục hạn chế.
Vài lời gửi người bạn dễ thương

Ke_Thu_Ba
Quản lý ảnh
Quản lý ảnh

Danh vọng : 6

Bài gửi by 23 10/11/11, 08:15 pm

bạn lotus vậy là chưa biết rùi, vì sao lớp mình chỉ đặt sách có 50 cuốn không? có nhiều môn học các bạn đăng kí tới lúc nhận sách thì có một số bạn không lấy sách( hóa vô cơ) lớp phải lấy tiền quỹ bù vào, có những môn các bạn lớp mình không đăng kí tới lúc có sách thì lại lấy nên thành ra thiếu, nên theo tôi lớp đặt 50 cuốn là hợp lý, còn về foto thì tôi thấy bạn minh nói đúng đó, phô tô thành công hình ảnh cũng đẹp lắm, còn về sửa theme thì bạn nên xem lại cách nói của mình đi, mỗi lần sửa theme không phải là mau, mất nhiều thời gian. lớp trưởng và nguyễn đã làm rất tốt. lâu lâu cũng phải thay đổi không khí chứ. Về việc úp tài liệu thì nguyễn đã làm rất tốt rùi có gì đâu phải xin lỗi. thử hỏi có bao nhiêu người nhiệt tình như nguyễn?.đó chỉ là ý kiến của riêng tôi thôi
23
23
Admin
Admin

Bài gửi by UmiiiMrL 10/11/11, 09:03 pm

Nguyễn làm việc như vậy là hết mình roài, có j đâu mà bn lotus phải nói z chứ
UmiiiMrL
UmiiiMrL
Ban chủ cái ban
Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by phamnguyen.2608 10/11/11, 09:13 pm

@Nhựt Linh + Đấu: thanks mấy ông đã nói cho tui. Nhưng cho phép tui nói cái nha. Bạn Lotus đâu có chỉ trích tui về chiện up tài liệu đâu. Chỉ là tui thấy đợt vừa roài tui up bài trễ 2 tuần lận, thấy...áy náy wá nên sẵn tiện xin lỗi mọi người lun. Mong các bác giữ hòa khí. ^^
phamnguyen.2608
phamnguyen.2608

Bài gửi by Super Men 10/11/11, 11:47 pm

Nhìn dịu mắt là lướt rất nhanh. Thanks Nguyễn vì cái theme mới đạt chuẩn ISO 2001 V/v chỉnh sửa theme của 4rum. 364988687
Super Men
Super Men

Bài gửi by UmiiiMrL 10/11/11, 11:48 pm

2011 đó công công ! nhìn đẹp nhễ
UmiiiMrL
UmiiiMrL
Ban chủ cái ban
Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by Super Men 10/11/11, 11:55 pm

Lotus33_82 đã viết:Xuân Công Công này học văn dở quá,so sánh k tương đồng gì hết,tui đâu có ý nói gì !
Chài.Tại bạn tưởng tượng kém thui mà. So sánh đâu có bắt buộc theo kiểu "cây tre so với cây trúc" đâu. Thứ đầu tiên bạn nhìn thấy khi gặp ghệ mình là bộ đồ của cô ấy phải hok nà. Còn thứ đầu tiên tui nhìn thấy khi vào 4rum lớp mình chính là cái theme của nó. Có gì mà so hok đc chứ. Thật là vãi cả Tập lol!
Super Men
Super Men

Bài gửi by Super Men 10/11/11, 11:56 pm

UmiiiMrL đã viết:2011 đó công công ! nhìn đẹp nhễ
Sorry bác em ghi nhầm V/v chỉnh sửa theme của 4rum. 364988687
Super Men
Super Men

Bài gửi by Lotus33_82 11/11/11, 07:53 am

Nói tóm lại tui k có nói gì đến Nguyễn hết.Nguyễn làm rất tốt k có gì phải nói ở đây cả.Ý tui muốn nói để lớp trưởng rút kinh nghiệm hoàn thành nhiệm vụ tốt hơn thôi.Đã có khuyết điểm thì phải biết khắc phục chứ mấy bạn cứ bênh vực lẫn nhau như vậy thì bạn ấy sẽ nghĩ mình k thiếu sót điều gì.Còn 1 số vấn đề nữa mà lớp trưởng đã làm k đúng nhưng tui k muốn nói ở đây,chỉ có bạn ấy mới biết thôi,đương nhiên là tui biết nhưng k nói.Hi vọng Trí sẽ suy nghĩ về những gì tui nói,lớp trưởng phải công bằng mới được,k nên thiên vị cho ai.

Lotus33_82

Bài gửi by jiji 11/11/11, 09:51 am

thằng Lotus này là ai thế nhở? hay là cho nó làm lớp trưởng đi.
jiji
jiji

Bài gửi by Ke_Thu_Ba 11/11/11, 10:29 am

Mình nghĩ là chúng ta nên đặt một cái nhìn tổng quát trên tất cả mọi việc xem sao. Những gì Trưởng làm cho chúng ta? Những sai lầm gì của Trưởng? Và hãy đặt mình vào hoàn cảnh của Trưởng với biết bao nhiêu mối quan hệ. Có thể là hiểu nhầm chăng? hãy nói chuyện với nhau nhiều hơn để có thể hiểu nhau!

Ke_Thu_Ba
Quản lý ảnh
Quản lý ảnh

Bài gửi by jindovn 11/11/11, 11:03 am

Người đứng đầu lớp nên dành thời gian để ý vô việc học tập cho lớp nhiều hơn,thấy năm ngoái thì cũng tốt,năm nay có nhiều thiếu sót trong vấn đề thông báo lịch học,giáo trình... quá,đâu phải ai cũng lên diễn đàn hết đâu mà chỉ đưa lên diễn đàn còn k thấy thông báo trước lớp gì hết,giáo trình cũng có chậm hơn lớp khác nữa,đăng kí sách cũng k đủ số lượng nên phải đi photo ở ngoài chất lượng k tốt bằng sách in của trường.Nói tóm lại tui có rất nhiều bức xúc k nói hết được!!!

Cảm ơn những lời nhận xét chân thành của Lotus. Sự thật và hiện trạng năm nay đúng như những gì bạn Lotus nói. Có sách trễ, đúng. Ko thông báo thực tập, cũng đúng luôn. . . . Và vài chuyện khác nữa mà Lotus chưa nói ra, chắc cũng đúng thôi, vì năm nay có nhiều vấn đề rối rắm thật. Mà mình cũng không tiện nói ra. Mình xin lỗi và thật sự xin lỗi những ai gặp khó khăn trong việc nhận tài liệu và không biết lịch thực tập. Chắc chắn kể từ thời điểm này, chuyện đó sẽ không còn nữa, vì những vấn đề cần làm để giải quyết tình trạng này, tui đã giải quyết cho xong rồi. Có lẽ các bạn sẽ cảm nhận được sự khác biệt trong nay mai thôi. Chắc chắn là tuần sau sẽ khác. Mà khác như thế nào thì tuần sau sẽ rõ các bạn nhé.

@Lotus: nói thật với Lotus là lúc đầu đọc những comment của Lotus, tui hơi bực bội (tui hơi thẳng tính, có gì bỏ qua nhé). Nhưng mà suy nghĩ thật kỹ và cặn kẽ lại, khi tôi tự đặt bản thân mình vào hoàn cảnh của Lotus, mà Lớp trưởng của tui như vậy thì tui còn bực bội hơn. Cho nên, thành thật xin lỗi Lotus lần nữa và rất cảm ơn những góp ý của Lotus. Tui biết Lotus tốt bụng và muốn lớp tốt hơn nên mới góp ý thôi. Tui cần những điều đó. Đôi khi mình làm mà chẳng biết ngta nghĩ gì về hiệu quả và kết quả của mình thì cũng chán nản lắm. Nếu không tốt, tui sẽ thay đổi để tốt hơn. Chẳng có gì đắn đo cả. Có những ng` như Lotus thì lớp mới có động lực tiến bộ. Nếu không chúng ta sẽ bị "diễn biến hòa bình" như Liên Xô mất ^^.

Còn 1 số vấn đề nữa mà lớp trưởng đã làm k đúng nhưng tui k muốn nói ở đây,chỉ có bạn ấy mới biết thôi,đương nhiên là tui biết nhưng k nói.Hi vọng Trí sẽ suy nghĩ về những gì tui nói,lớp trưởng phải công bằng mới được,k nên thiên vị cho ai.
Còn điều này thì tui thật sự khó hiểu lắm Lotus àh, nếu Lotus biết tui sai, và không muốn nói ở đây (có lẽ để giữ một ít danh dự cho tui) thì có thể pm bằng tin nhắn qua Diễn đàn cho tui được không? Hay nhắn tin qua di động cũng được. Tui hứa sẽ không truy tìm Lotus với bất cứ hình thức nào đâu. Yên tâm, đây là lời hứa của 1 thằng đàn ông. Vì nói thật là tui không biết Lotus muốn nói tới chuyện gì (chắc là làm sai nhiều quá nên ko nhớ chăng ^^). Khi mang trên mình cái chức vụ này, tui hiểu là phải cố gắng công bằng với tất cả mọi người, không thiện vị bất kỳ ai, và tui đã rất cố gắng làm điều đó, nhưng nếu vẫn còn hạn chế trong việc gì đó thì xin Lotus góp ý thẳng thắn để tui biết và sửa sai. Nhắn tin cho tui nha, đợi tin nhắn của Lotus.
---------------------------------
@Công Minh: cảm ơn ông đã hiểu và bệnh vực nhé. Nhưng chuyện thông báo học thực tập và đăng ký sách là lỗi của tui, thật sự năm nay việc đó tui làm rất lơ là. Lotus nói đúng sự thật thôi. Còn việc Minh hiểu về công việc của tui thì tui rất mừng, nếu ai cũng hiểu được như vậy thì tốt quá. Nếu BCS san sẻ cho nhau được nhiều hơn thì tốt rồi. . . . . . . .

@Đấu: cảm ơn nghe. ít ra cũng có những người hiểu được nguyên nhân của câu chuyện 50 cuốn "Phôi thai học". Nói chung lại là nguyên nhân chính của việc 50 cuốn hoàn toàn giống như những gì Đấu (Công Minh nữa) đã phân tích.

@Thông: bình tĩnh em giai. đừng bức xúc. Lotus nói đúng mà, cần thiết phải vậy không? YB ĐOÀN KẾT - YB VÔ ĐỐI. nhớ chưa.

@all: rất hiểu và thông cảm cho những khó khăn mà tui đã gây ra cho các bạn không lên forum trong việc thông báo lịch thực tập. Tui xin hứa sẽ khắc phục ngay việc này. Chuyện sách vở cũng vậy. Xin lỗi các bạn lần nữa nhé.
jindovn
jindovn
Admin
Admin

Danh vọng : 26

Bài gửi by small star 11/11/11, 04:36 pm

Đã xoá bởi Phạm Nguyễn - Lý do: nên tôn trọng lẫn nhau!
small star
small star

Bài gửi by phamnguyen.2608 11/11/11, 06:18 pm

@Small Star: đề nghị xem xét kỹ trước khi post những bài như vậy nghen. Tui nghĩ đều là mem trong lớp với nhau ko muh. Mỗi người có quyền post suy nghị của mình muh. Lớp trưởng cũng đã lên trả lời roài, vậy mình nên đơn giản hoá mọi chiện ih. Tất cả vì 1 YB ĐOÀN KẾT muh.
Tui xin phép del bài của Small Star vì lý do trên. Nếu có ý kiến phản đối xin trực tiếp thông báo với tui! Sorry & Thanks!
phamnguyen.2608
phamnguyen.2608

Bài gửi by small star 11/11/11, 07:39 pm

nếu là mem trong lớp thì xưng tên họ đi ! dấu tên làm j ? sợ ng ta huh?
small star
small star

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics

:: Thông báo :: Lớp :: Lặt Vặt